Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na ray

Discussion in 'Celebrities Forum' started by victorjane, Jul 20, 2011.

  1. v

    victorjane Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi jamani hivi wanavyofanya akina kanumba na ray ni movies au michezo ya kuigiza?mbona hawana mvuto kabisa?kuna siri gani juu ya wao kupewa airtime ya kutosha na media zetu?
     
  2. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    My view kanumba anajitahidi kidogo...ila ray ndo zero katika acting! Wanapata airtime ya kutosha i guess kwasababu wao ndio wameliteka soko kwa ku release movie kibao kila wiki so wanaonekana sana and pia wana movie production company zao!
     
  3. s

    summer Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana chemka sana kwenye movies zao yaani hawajui ku act halafu ndio wanaongoza kwa movies nyingi
     
  4. m

    malimamalima Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni wivu wa kike, Ray na Kanumba wanajitahidi sana. Wote mnaowananga mbona hamjaonekana hata kwenye movie moja ili tuone ujuzi wenu? Hivyo!!
     
  5. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe yako iko wapi? Kwa hiyo ukikosoa lazima na wewe uwe na movie?? Acha hizo bwana
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot] [/FONT] Kanumba and Ray: They are doing their best. Hapo ndio mwisho wa upeo wao. No wonder they are directors, story writers, stage managers and all those bull shit! I am of the opinion that they need best script witters and directors, to come up with good stories which will attract the audience. On the other hand, I blame Lucy Kiwele for airing the Tanzanian's movies on the DSTV without editing them!!!!!. How could she do it? Shame on her face!!!! Do you need a university degree to see that, what you are presenting is tarnishing our images? Kwa hili, Kiwele, shame on you and not on Kanumba, Ray and others! This is a big shame for Tanzanians![FONT=&quot][/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    jamani naombeni mnisaidie hapa kwani kanumba na ray ni movies/movie gani wametoa bila kunakili za watu toka nje....??? naombeni jina nikainunue halafu nitawaletea majibu...
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    wanasaka noti.waende school ajili wya hizo muvi zao
    im sure watakuwa juu zaid ya hapo
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    One day watakuwa wakubwa, wanajitahidi, watieni moyo vijana, si mnajua kwamba ajira hakuna, kwani viwanda vyote waliuziana then wakafanya magodown, no place to work.
     
  10. M

    Maengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio siri hawa jamaa wananikera sana! Wanaangalia sana hela kuliko kuifanya kazi ya uigizaji kiufundi zaidi! Wanaichukulia poa kazi ya uigizaji, wallahi wataishia hapo hapo! Ukitaka kujua fani hii ilivyo na thaman jaribu kutembelea www.nyfa.com(new york film academy) ndo utaona wenzetu wanavyojiandaa!
     
Loading...