Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na ramsey

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nancheto, Aug 13, 2011.

  1. N

    Nancheto Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi katika siku za hivi karibuni nilipata taarifa kwamba Ramsey Noah na kanumba wanafanya movie ya pamoja.sasa nataka
    kufahamu kama hiyo movie iko tayari au la.Tafadhali naomba munijuze
     
Loading...