Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na ramsey ni member wa free masssons??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Pdidy, May 17, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Jamani nimejaribu kuangalia movie nyingi za huyu bwana naona signs nyingi ni zile zinaazotumika kwenye free massons..ndugu zanguni akuna utajiri mzuri kama kutoka kwa mungu...najua atuwezi kufikia mafisadi lakini vijana embu badiliken achaneni na kujihusisha na freemassons kwa njia ya kutafuta hela

    nimeshindwa kumtambua baadhi ya alama anakuwa anamaanisha nini lakini kama kanumba upo embu tusaidie kwa hili..nimejaribu kuangalia na picha za ramsey kwa kweli unaweza ogopa kabisa kabisa huyu bwana picha zake nyingi hata baadhi ya mapicha ameweka alama za freemassons.....upo utajiri lakini kwa hili

    vijana embu tuwe makini;kanumba ndugu yangu tusaidie kama uko jamvini??
     
  2. G

    GIRAY Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuhusu kanumba inawezekana maana hata mie nilikua na hisia hizo, ila yeye kanumba aliwahi kukanusha mara kadhaa, ingawa hatutarajii akiri ikiwa hata jay - z aliwahi kukanusha licha ushahidi ulio wazi kabisa
    dunia imekwisha wandugu
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    kaka hebu acha ku bluff tafadhali...hizo accusations zako lazima ziwe supported na evidence.
    unaposema kuwa umeona signs kwenye filamu zake haitoshi...ukitaja filamu kwa jina na alama husika utasaidia watu kuupata ukweli wa mambo.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    We kila kitu udesewe nenda google uliza freemassons signs ukizipata nunua filamu zake zote anza kuchungulia bandugu urudi hapa
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    wewe ndio una wajibu wa kuleta ushahidi hapa jamvini na sio kuleta umbea wa mtaani
     
  6. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    OMFG!! This is too much sasa, yani kila mtu/kitu kinahusishwa na Freemasons?
     
  7. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi mna ushahidi kuwa hata hao freemasons wanaexisst?au hzo nguvu zao,kuna mtu alishawaona?
     
  8. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mtoa mada ufreemason unaujua au unauckia?kwa ramsey sina ushahidi wa kutosha kama tajiri ila kanumba sio tajiri kama unavyozani ana senti za kujikimu na maisha,kubadilisha mlo na kununua vinguo vya pesa yake ila wakiitwa matajiri kanumba hatoki mbele angekuwa freemason angekuwa ana maajaabu kuliko unayoyaona leo kwake,angekuwa hashikiki,kijana mpambanaji tu ktk maisha,he is not freemason na sijui kama anajua maana yake
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ...Ukweli ni kwamba tunachanganya kila kitu na Freemason...Jamani kama ni hivyo kila mtu ni member wa hawa jamaa...
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,183
    Likes Received: 8,717
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [FONT=Arial,Helvetica][SIZE=-1] Dar es Salaam, Tanzania: Freemasons hall - Grand Lodge of East Africa
    [/SIZE][/FONT]

    Hili jengo lipo nyuma ya Kilimanjaro (Kempinski) Hotel.

    Kanumba sidhani kama ana ubavu wa kuwa Freemason.
     
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Andy Chande ndie Mkuu wao hapa EA na hilo lipo wazi mwenyewe huwa anasema na huwa yeye na jamaa zake hutoa michango ya kusaidia jamii,jengo lao lipo nyuma ya Bima Kitega Uchumi mkabala na Kilimanjaro Kempsiki,sasa ndugu sijui unataka ushauri gani kuwa hawa watu wapo hapa bongo wapo kibao na wote wanazo hakuna lofa
     
  12. mtoto mpole

    mtoto mpole JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 679
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watz kwa miimani ya kishirikina na kuwahisi wenzao vibaya mmmezidiii......kwanini mnasema kanumba ni freemason???? ni juhudi na jitihada zake na Mungu anamiuinua yaan msioneee mweee hebu fanyeni yenu kwa bidiii jueni matumizi mazuri ya pesaa afu muone mafanikio yake..kwa hili kanumba namtetea..huyo mwingine sina uhakika...
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    kwani hawa freemasons hzo pesa wanazipataje..
     
  14. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kanumba free masson? kwa kipi, mkuu kuwa free mason unakusia kwenye radio eeh, kanumba labda afanyekazi kwanguvu baada ya miaka 30 ndo ataweza kujiunga.
     
  15. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hakuna fomu zinazotolewa pale,isitoshe wana m-recruit mtu mwenye influence kwenye jamii ili aweze kusaidia kutekeleza sera za

    kuelekea kwenye serikali moja[NEW WORLD ORDER] kama vile Rais[Obama,Museven................] wanamuziki(ku-spoil kizazi cha vijana) kama

    vile[ Jay Z,Lil Wayne,Lady Gaga..........................] wacheza soka,mpira wa kikapu etc,kama huna influence lazima usote sana kuvaa mipete

    na kuingia lecture pale lodge,[free masons wapo wana exist na lengo lao ni kutufikisha kwenye serikali moja inayoongozwa kwa misingi na

    maelekezo ya great archtecture(lucifer)]

    NB:Hawa jamaa wana bluff ishu nyingi ili tuwekeze muda wetu ktk kuwajadili wakati wenyewe wanasonga mbele ktk elimu,hasa genetics,ndio

    maana huwezi kushangaa kumuona Koffi Annan anaenda Mbeya kuhamasisha matumizi ya mbegu zisizo na kimea,au Bush anakuja kuzindua

    mradi wa vyandarua vya hati punguzo(vyenye sumu ya miaka mitano)ili kuratibu ukomo wa maisha(life expectancy) ya masikini kuwa miaka

    50,visingizio na vitisho vya ugaidi,uchonganishi wa kidini,machafuko,mlipuko wa magonjwa ya kimaabara[UKIMWI,KIMETA,MAFUA YA NDEGE

    N.K] kifupi hawa jamaa walipofikia ni balaa(siwatishi) cha msingi ni kuachana na hii ILLUSSION( kama tunavyoiita WAJAMAA) na kufanya

    mambo yetu kwa tahadhari ya vyakula,madawa na misaada tunayoletewa,tukumbuke hakuna kitu cha bure dunia hii......nothing goes for

    nothing(quid pro quo) NA TUKUMBUKE "DONNA ACCIPERE,LIBERTATEM VENDERE" [RECEIVING OF PRESENTS IS SELLING OF FREEDOM]
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nimewahi kuingia kwenye hili Jengo, sijawahi kuona chochote mle ndani kipindi nikiwa muajiliwa wa Pale Ofisi za Bunge, inashangaza kusikia sifa zao, lakini jengo lao linaupweke sana......
     
  17. a

    allydou JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160

    ulienda kufanya nini, na ulikuwa na nani
     
  18. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    alikua na mimi na 2lienda kujiregister,nadhan jbu langu limekuridhsha mkuu?
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Code:
    kwani hawa freemasons  hzo  pesa wanazipataje..     
    Unataka ufunguliwe mlango huko?
     
  20. Kariakoo

    Kariakoo Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe OP, unawajua freemasons?? !
     
Loading...