Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na lugha ya Kiingereza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by issenye, Jul 20, 2011.

  1. i

    issenye JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 60
    ("Hello and welcome,

    I've been blessed to live my dream, for quite a while now. From an early age I've wanted to be an actor and to make a difference in people's outlook on life by way of the art of acting.


    I've had the priviledge and opportunity to work with some of the best actors on the continent, making movies that in some way or the other influence peoples' lives and outlooks. That being said there are still more movies to be made and many talented people to work with all over the world.


    I hope that this site will be a window through which you may take a peek at my life and career. This is the best place to find out about what I'm working on, with whom and a whole lot of other fun stuff I get up to.
    Enjoy!"
    )

    Wadau mimi sio mtaalamu wa kiingereza kwa sana, ila naomba mnisaidie hapo kwenye rangi nyekundu labda mimi ndiye nisiyeelewa. Hii iko kwenye ukurasa wa mbele wa website ya kanumba.

    Kanumba, The Great
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    i am closed.
     
  3. The Inquisitive

    The Inquisitive Senior Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It is correct.
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu kama unaangalia Grammar its full of Grammatically errors na sio hapo tu ulipo-bold...

    Mimi simlaumu kwamba hajui lugha na ninamsifia kwa kutumia English sababu hapo impact itakuwa kubwa na watu wengi wa sehemu tofauti wataweza kusoma.... LAKINI....

    Hapa kuna uzembe, na kutokuwa makini... hii ni website na should look professional, tofauti na hapo ataonekana hayuko serious.., hivi kweli anashindwa kumpelekea mtu yoyote amuandikie au apitie alichoandika mpaka kiwe perfect??

    Na sio yeye tu website za watu wengi hata serikali they are so unprofessional and full of typos..
     
  5. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    It's gramatically correct. Ila kwa hakika hakuandika yeye. Au kuna mtu ame-edit baada ya yeye kuchapia.
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu are you serious.., hio sentensi ipo awkward..

    Ni bora angeandika...

    From an early age I have always wanted to be an actor au..
    I have always wanted to be an actor from an early age
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni bora angeandika Kiswahili tu ama kuajiri wataalamu wa lugha kumuandalia hayo aliyotaka kuyaandika.....
     
  8. e

    elburliz Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i second u voice of reason..the whole piece has errors,kama kaandika Kanumba mwenyewe,thumbs up to him coz he has come along way bt if sumone did it for him its a shameg,let him get a person wit a gud command of English!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    amateur english
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Sure Sangara thatz absolutely a begginer's english-
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sio lugha yetu,hata wazungu wapo wengi hawajui lugha hii
     
  12. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mbona hajakosea?!
     
  13. v

    victorjane Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My mother is living in smoke town(moshi)
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amejitahidi sana! Muammar Gaddafi hajui hata kuandika barua ya kuomba kazi kwa kiingereza ingawa ni kiongozi wa nchi.
     
  15. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukiangalia kwa makini kachemka sana. Unajua tuwe wakweli hivi ukikuta tangazo la kiswahili limeandikwa 'hii ni balabala ya mwanza' akimaanisha hii ni barabara ya mwanza utamuelewa??. Tunapoamua kutumia lugha flani tujitahd kuitendea haki vinginevyo utapotosha hata maana ya unachotaka kukisema. Unadhani wangapi watasema Kanumba kajitahidi..au watakaosema sio lugha yake bwana..kitakachoonekana ni kukosa umakini..
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu website portrays your image.., (ni kama nyumbani kwako ukipaacha pachafu..) kwahiyo hata kama hajui kuna watu wangeweza kumuandikia... ukifanya mambo kwa mzaha utaonekana haupo serious
    "Clothes Makes a Pirate"
     
  17. G

    Given Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 15
    Mkuu. Sentensi ya Kanumba na hizo za kwako zote si sahihi. Ila hiyo 'an' ikitolewa ikawa mfano ' from early age' au 'from my early age' zitakuwa sawa.
     
  18. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,181
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    kwani huyu bwana kasomea wapi?,si kwenye shule zetu hizi hizi?,kajitahidi sana mpaka kuandika hivyo,wangapi wenye level ya elimu yake hawawezi kuandika hata nusu ya hayo?
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu from early age is not correct hapo unahitaji article the au an


    Kwahiyo from an early is correct from early does not sound correct
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wengi hatuwezi lakini hakuna mtu anaeshindwa kumuomba mwingine amuandikie.. professionalism
     
Loading...