Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanumba na chadema,vijana na chadema

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Chuck j, Apr 10, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    habari nilizozisikia leo saa moja usk ni kkua,marehemu kanumba alikuwa anampango na cdm kugombea ubunge shinyanga,souce baba mzazi akihojiwa na radio wapo ,ktk kipindi cha patapata,na alikuwa anaungwa mkono na jamii yote,vijana wakike na wakiume,na wamama
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    R.I.P Kanumba,
    "Kila tunapokabiliana na kifo na tufanye hivyo tena kwa ujasiri;na hasa tukitambua kwamba kilio chetu kimewafikia wengine na kwamba tukidondoka atatokea mwingine wa kuziokota Siraha zetu kuendeleza mapambano" che- atatokea kanumba mwingine kwa tiket ya CDM pale shinyanga
     
  3. m

    mbani Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    R.I.P the great, hoping to get someone of your calibre for the shnyanga mp post
     
  4. d

    dav22 JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mmhh utata huu..so ndo kusema??
     
  5. Type

    Type JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamaeeee hapa mi ni mgen!
     
Loading...