Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba na "am close""

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 12, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Katika kitu kinachonikumbusha mfungo huu ukiacha nikule mh kanumba mwaka usiojulikana
    aulizwa jengo la big brother vipi mbona ulikaribu akaunga am sorry am close wewe nini kitachakumbusha
    mfungo huuje ni jinsi sulivyotumia kuvunja jungu??
    Masharti na vigezo kuzingatiwa
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    I will open in the evening
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaaaaaaahaaaaaaaaaaaaa aisee una kumbukumbu niliishasahau hiyooooooooooooooooo
    huyu kila mfungo ukifika ana rkumbukumbu yake ya maisha
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sijui huwa unaandika kiswahili au lugha gani....huwa najitahidi sana kukuelewa lakini nashindwa....kaushauri kadogo....ukiandika post iedit basi.....ili kama wewe mwenyewe umeelewa.....bila shaka hata sisi wasomaji tutaelewa....khaaaa!!!
     
  5. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu nimepitia Post yako moja muda si mrefu "WATU WA TANGA/CHALINZE KWA NINI HAWAJENGI KWAO" na niliposoma na hii,Ikanikumbusha kuna mtu nadhani mnataniana,alikwambia Pdidy punguza ganja.
     
  6. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    i will open in the evening hahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa and close tomorrow morning again hahaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    kanumba ni mwanga wa namna kiingereza kilivyo janga la taifa.
    1.kiingereza.
    2.umeme.
    3.mafuta
    4.
     
  8. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jamani kiingereza ndio mumeona dilii. Mtu kwao bana. Mkataa kwao mtumwa. Mbona wazungu hawajui kiswahili na hamshangai? Ujinga huo.
     
  9. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Lkn huwa vi-film vyake vinakuwa na English subtittles zenye uafadhali kidogo (nadhani huwa anawa-consult vijana wanaogusa gusa Kiingereza kwa ajili ya ku-edit), lkn za Ray duh kasheshe! Full broken English, huwa naona aibu kuendelea kuangalia - huwa najifikiria kama hizi filamu zinaonwa hadi nje hii si aibu kwa Taifa (BASATA), tunaonekana wote hamna kitu! Na hivi kuna channel hii ya AfricaMagic Swahili imeanza wakiamini wanatangaza kazi kumbe wanatangaza ujinga ni aibu tupu!

    Wanakosea vocabulary, grammer, spelling, tenses (English wanayotumia ni NEITHER British English NOR American English).
    Hata hawafikii English yangu ya darasa la sita (1993) niliyofundishwa na mwalimu wangu Mwl. Deus Nyakulinga (Kiloleni & Bombamzinga Primary school)!
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,758
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    4. Ajira
    5. Wabunge wa Magamba
    6.
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    SKUHIZI ANAJITAHIDI SANA ILA ANAKARIRI BALAA LOOL
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    6. BILA KUMSAHAU VASCO
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hahahahahahahaaaa!!
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Aug 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    lakini tambua hiyo i sehemu ya lugha ya mitaani(slang) kwahiyo kabla ya kutoa hukumu kwake unahitaji fikara safi
     
Loading...