Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba: Masharti manne aliyomwekea lulu ili kulinda penzi lao

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Michael Amon, Apr 28, 2012.

  1. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    BADO taifa linaombeleza kifo cha msanii nyota wa filamu za Bongo, Steven Charles Kanumba kilichotokea Aprili 7 mwaka huu nyumbani kwake, Sinza, Dar es Salaam.
    Kifo cha msanii huyo kinamhusisha msanii nyota wa kike wa tasnia hiyo nchini, Elizabeth Michael ‘Lulu' ambaye anasemekana aligombana naye kwa mambo ya mapenzi na kumsukuma.
    Lulu alishikiliwa na polisi wa kituo cha Oysterbay cha jijini Dar es Salaam kwa mahojiano zaidi kufuatia kifo cha mpenzi wake huyo.
    Hapo ndipo kwenye habari! Kwamba, kumbe marehemu Kanumba na Lulu walikuwa wapenzi! Ni vigumu kwa watu kuamini au kukubali, lakini ukweli unabaki kuwa huo.

    MWANZO WA MAPENZI
    Kwa mujibu wa watu wa karibu na marehemu Kanumba ambao walifunguka baada ya kifo huku wakiomba kusitiriwa kwa majina yao, wawili hao walianza uhusiano wakiwa katika safari moja ya sanaa mjini Moshi, Kilimanjaro. Safari hiyo ilihusisha kundi zima la Bongo Movie Club.
    Kanumba ndiye aliyemtongoza Lulu na kukubaliwa na kuanzia hapo uhusiano wao ulianza rasmi. Lulu alianza kwenda nyumbani kwa Kanumba bila kipingamizi.
    Majirani wa Kanumba wanakiri kuwa, mara kadhaa Lulu alikuwa akifika nyumbani hapo na ilifika wakati walikuwa wakipika na kupakua kama mke na mume.

    MPANGO WA KANUMBA
    Kwa mujibu wa habari hizo, marehemu kumtaka Lulu kimapenzi hakukuwa kwa ajili ya kujifurahisha nafsi bali kumuoa kwa ndoa na kuwa mke na mume.

    UTAMBULISHO ULISHAANZA
    Kanumba alishaanza hatua ya awali ya maandalizi ya uchumba wao kwa kumpeleka Lulu kwa watu wake wa karibu na kumtambulisha.
    Mtu ambaye kuna uhakika alishakutanishwa na Lulu ni msanii na mama mlezi wa wasanii Bongo, Husna Poshi ‘Dotnata'.
    Inadaiwa kuwa, Kanumba alifunga safari na Lulu hadi nyumbani kwa Dotnata, Ubungo ya Riverside, Dar ambapo aliweka wazi uhusiano wake na msanii huyo na mipango ya kumuoa.
    Habari za ndani zinadai kuwa Dotnata, mbali na kushtuka alimuuliza Lulu kama atatulia baada ya kuwa na Kanumba kwa lengo la kufunga ndoa ambapo msanii huyo alisema ameshatulia.
    Aidha, habari zinasema kuwa, Kanumba alimhakikishia Dotnata kuhusu uhusiano wake na Lulu huku akisisitiza si wa kuchezeana.

    MASHARTI 4 ALIYOMWEKEA LULU ILI KULINDA PENZI LAO
    Wakiwa ndani ya mapenzi motomoto, inadaiwa Kanumba alihisi penzi lao lingeweza kuvuja kabla ya muda aliotaka yeye, hivyo alimpa masharti manne Lulu ili kulilinda penzi hilo na mikono ya mapaparazi.

    SHARTI NAMBARI MOJA
    Lulu hakutakiwa kuzungumza na mwandishi yeyote wa habari kuhusu uhusiano wao na kama ni kusema, basi msemaji mkuu angekuwa Kanumba mwenyewe.
    "Lulu aliambiwa kuwa asije akalianika penzi lao kwa watu, hasa waandishi wa habari. Na kama ni kuliweka wazi, basi mwenyewe ndiye angekuwa msemaji mkuu"

    SHARTI NAMBARI MBILI
    Kanumba alimwambia Lulu anapokwenda na kutoka nyumbani kwake, alitakiwa kupanda taksi moja yenye ‘tinted' inayopaki Kituo cha Vatican City Hotel, Sinza.
    Kituo hicho kipo umbali wa mita kama thelathini kutoka nyumbani kwa marehemu.

    SHARTI NAMBA TATU
    Lulu alitakiwa kuachana na tabia za zamani, hasa za kupatikana kwenye vilabu vya usiku huku akiwa amelewa, sambamba na kuepuka vituko mbalimbali ambavyo vingeweza kumchafua katika jamii.
    "Kama vile haitoshi, Lulu alipigwa marufuku kwenda kwenye vilabu vya usiku akiwa peke yake au na kampani mbaya.
    "Pia akaambiwa aepuke vituko vya hapa na pale ambavyo vikinaswa na waandishi wa habari na kuandikwa vitamharibia sifa katika jamii," kwa kutii sharti hilo ndiyo maana miezi ya hivi karibuni, Lulu alikauka kwenye vyombo vya habari.

    SHARTI NAMBA NNE
    Kanumba, kwa vile alishajua mipango ya baadaye na Lulu ni kuishi pamoja, alimtaka aachane na wanaume wake wa zamani na kuanza kurasa mpya na yeye, jambo ambalo Lulu alilitii.
    Lakini katika yote, inaonekana marehemu alisahau kuweka masharti juu ya matumizi ya simu kwani ndiyo tatizo lililoibukia hapo na kusababisha kifo.
     
  2. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Mkubwa what is the source of this information? Otherwise it gonna be da same old story..
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Nadhani ss ni muda wa kumuenzi!
     
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Muda wa kumuenzi bado kaka cuz bado watu wana machungu na kifo chake hadi pale itakapojulikana hatima ya mtuhumiwa Lulu.
     
  5. g

    gwambali JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 227
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kiukweli ya kanumba ya kwake yameisha r.l.p the great amefunga ukurasa wake,hv ww unajua utakufa kwa ki2gan??? Mapanga,ujambaz,ajali,h.I.v or mtikisiko wa ubongo? Na lulu 2iache mahakama ihukumu ingawa haki zote n mbingun 2. Ila haka katoto mungu akasamehe bureeee coz kana nyege mshindo ndio zinazomsumbua akijitambua ataacha mpaka sasa kameshajifunza ki2 under 18 kamesha....mbele n nyuma kwishney,2yaache hayo sasa 2jenge taifa na hawa mafisadi
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,191
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Ooh...oooh!!
    Bado tu!?
     
  7. Type

    Type JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 204
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siyo tym yake kwa sasa,
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    naiamini hii habari. Juzi nimezungumza na dada mmoja askari pale Oysterbay akanisimulia the same.
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    hapo mkuu umenena.
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    bado. Unataka iwe tayari?
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    So kumbe haya yanayosemwa ni ya kweli. kweli nimeamini ule msemo usemao lisemwalo lipo na kama halipo bais linakuja.
     
  12. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mnamzunguzia marehemu???
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe una akili sawa sawa kweli? ni Taifa lipi ambalo linaomboleza kifo cha mbakaji na mzinzi Kanumba? na unaposema watu bado wana machungu ni wewe na nani? maana mimi usije ukanihesabu kwenye kundi la wapuuzi.

    Na kama uko Interested kujuwa hatma ya Lulu yeye ni under 17 na alikuwa anabakwa na huyu mbakaji na mzinzi Kanumba. Lulu she will be Acquitted, soon or later.
     
  14. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sharti namba Tano.
    Lulu asithubutu hata siku moja kumsukuma.....
     
  15. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mbona kijijini kwao Kanumba kuna vibinti vizuri na vitamu kuliko lulu? Angechukua ka kwao asingehitaji kuweka sharti hata moja bali angejimegea bila taabu bila hofu ya kupigwa na kitu butu kichwani.............
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Hapana. Tunamzungumzia mtuhumiwa.
     
  17. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    na ndio maana kila siku tunasema Love is blind.
     
  18. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Hilo umeliongeza wewe ila Kanumba hakutoa hilo sharti.
     
  19. client3

    client3 JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2007
    Messages: 726
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hahahahaaaaaaaaaa hili la muhimu naona alilisahau
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    I wish kungekuwa na watu japo mia kama wewe katika hii nchi ambao wanaweza kufanya mambo ya maana na kuleta mabadiliko katika nchi yetu.
     
Loading...