Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba kuwa mbunge 2015

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sumu, Nov 26, 2010.

  1. S

    Sumu JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Kweli siasa sasa haina mwenyewe. Kanumba naye anataka kuwa mbunge.
     
  2. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    tehetehetehetehe!!!
     
  3. S

    Sumu JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 5,140
    Likes Received: 1,290
    Trophy Points: 280
    Akipata huo ubunge mbona madada zetu watakoma!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Asisahau kwenda na script za picha za akina aunt Ezekiel na Irene teh teh teh siku hizi bunge bana lishakuwa kijiwe cha kupatia easy money,bado tutamsikia na Mzee Yusuph mfalme wa mipasho ,baada ya kikao taarabu buure chini ya mheshimiwa mfalme wa taarabu,ah sijui niufiche wapi uso wangu jamani ,si muda mrefu nitaanza kujitambulisha kama mnyasa wa malawi au msumbiji
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubunge tz umegeuka mat**k* kila mtu anataka kuwa nayo. Anyway, nafikiri uchaguzi wa mwaka huu umewahamasisha watu wengi hasa ukizingatia kuna vijana wadogo kibao wamechukua viti, ni vizuri lakini ushindani utaongezeka 2015 na pengine itawapa fursa wananchi kupata viongozi bora.
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Inawezekana kama iliwezekana kwa mar.Amina C. TZ unateleza tuuuu.
     
  7. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    so what????????
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Wa kuteuliw? ..au. Jimbo gani vile atagombea?
    Sishangai, afadhali hata ya kanumba kuliko vilaza wetu wenye phd fwwweki!!!
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Nov 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ni kweli kabisa angalau Kanumba is visionary
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!sasa mabadiliko yanakuja!naona wasanii sasa wameona yote yanawezekana baada ya kuona Mr Sugu wa CHADEMA kuwa mbunge!sasa huyu jamaa sijui atagombea jimbo gani na kupitia chama gani?kushindwa au kushinda kwake itategemea mambo matatu ya msingi,nayo ni jimbo atakalaogombea,chama atakachopitia na upepo wa siasa utakavyokuwa wakati huo!
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Nov 30, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wengi wetu "tunamzidi Kanumba kwa usomi na uwezo wa kisiasa," lakini yeye "anatuzidi kwa courage na uthubutu."
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Likakuwa bunge la wasanii kama ifuatavyo:kanumba,vicky sugu .............................taja wengine
     
  13. mbere

    mbere JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2016
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 2,647
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    R.I.P. kanumba
     
Loading...