Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba kutafuta mtoto wa 'chupa' kuna ashiria nini?

Discussion in 'Entertainment' started by Pape, Nov 27, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kwamba kanumba anatafuta 'msichana' amzalie mtoto wa chupa! Je, hali hiyo inaashiria nini?

    Nanukuu: "natafuta dogodogo mmoja ambaye atakuwa tayari kunizalia mwana lakini si kwa njia ya kujamiiana bali kupandikiza mbegu kwa chupa - Kanumba" Mwisho wa kunukuu

    [​IMG]

    Kazi kweli kweli

    Do you want to know more about him? Visit: http://www.kanumba.com/index.html
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Pana mushkir hapo.
     
  3. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ndo za wabongo kuiga mi naona anamwiga M.jacksoni hana lolote na kama si hivyo basi mchezo wa kitandani unamshinda!
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inaashiria mfumo wake wa uzazi hautaki shida, anapenda kupumzika huku akila koni, mapaja ya kuku, hapendi jasho la wasichana na anapenda umaiko Jackson, aaah nimaisha yake lakini.
     
  5. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh. hii nayo habari. ila kwa kifup ni model kwa watu wengine utaskia watu wengine wakiiga..
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,041
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi tu anataka kujifanya Michael Jackson wa Tanzania hana lolote.
     
  7. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Mwehu tu huyo, ajaribu kwanza jia za kawaida na kama ikishindikana afanye huo upuuzi wake.............
     
  8. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #8
    Nov 27, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hataki tabu kabisa.
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba nistoe comment nikiwa na hasira.
     
  10. K

    Kelelee Senior Member

    #10
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....jamani its his life let him do what pleases him as long as he is not breaking any law ;)
     
  11. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mbona mnakuwa wakali hivyo? ni maisha yake and he has a right to make choices,.
     
  12. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #12
    Nov 27, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    siwezi shangaa,kanumba si msanii, basi hata maisha yake yatakua yakisanii sanii tu.
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,086
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    usanii bongo?huyu mpuuzi naona sikuhizi anajiuza sana kwenye magazeti ya kakake kulee
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,613
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    analeta umodel kitandani............,
     
  15. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    At least he should have said how much is he willing to pay for the surrogate service
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Ka-who?

    Get a life guys, as far as I'm concerned he can do whatever is lawful. Na kama punga au si punga ni juu yake na wapenzi wake.

    The trappings some of these great thinkers trap themselves in!
     
  17. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    sio kosa lake!
     
  18. A

    AM_07 Member

    #18
    Nov 27, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tumbafu
     
  19. M

    Matumaini Member

    #19
    Nov 27, 2009
    Joined: Jul 31, 2008
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa mtizamo wangu sioni tatizo kwani yeye ni mwanadamu huru na ana uhuru wa kuchagua apendacho..

    Ila sasa akumbuke kuwa njia hiyo haipo kwenye orodha ya njia za kiasili za kupata
    mtoto/kutunga mimba. Wengi wanaitumia kama njia ya mwisho baada ya juhudi za kawaida/asili kugonga mwamba. Kama yeye ni mzima na juhudi za kawaida hazijagonga mwamba basi yeye kufanya hivyo ni kama kumdhihaki Mungu. Vitabu vinatuambia "..miili yetu ni mahekalu.." kumaanisha kuwa miili yetu ina thamani yake na hatuna ruhusa "kuichezea" tupendavyo labda kama kuna shida ya kweli.

    Nawasilisha.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hili neno limekaa 'kikurya' haha!
     
Loading...