Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanumba & kigosi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Born Star, Jan 20, 2012.

  1. Born Star

    Born Star Senior Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nimevumilia nimechoka hiv ray na kanumba hamuoni au kuiga mifano ya filamu za nje kwa sababu utakuta STORY kanumba SCRIPT kanumba DIRECTOR kanumba EXECUTIVE PRODUCER kanumba hivi katika hali ya kawaida hii kazi itakuwa na ubunifu gani kanumba na ray katika kuhakikisha hilo chukueni kazi zenu za mwaka juzi mwaka jana mtaona zinavyo fanana kimazingira kimaneno hata mavazi badilikeni bwana
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama hakuna wataalamu wengine wafanye nini? then kazi hamnunui kazi ku burn cd, watapata wapi pesa za kuwalipa watu wote hao?
     
  3. Born Star

    Born Star Senior Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    angalia kazi ya twenty pacent ilivyo wapiga mpaka leo mi bado naangalia anamaana twenty ana pesa kuwazid kanumba kamleta ramsey kutoka naijeria atashindwa vip kuleta mtalamu yeyote na asikudanganye mtu filamu ina pesa nzuri japo kuwa picha hazina ubora angalia kama picha mpya ya kanumba big daddy hutarudia mara mbili mimi nimejuta kuinunua
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Mimi nimejaribu kumfuatilia huyu Ray Kigosi, yaani kwenye filamu zake akiwa ameAct kama amekasirika anaonekana ametabasamu , akiwa anatabasamu anaonekana anacheka! Filamu za bongo nyie wacheni tu
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Eti anaonekana anacheka wakati anaigiza amenuna?....Hii mbona mpya kwenye fani!
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mimi huwa sizizimii kabisa hizo.
     
  7. Wakusini

    Wakusini Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tajiri gani anaropoka ropoka bana! wanaigiza nyumba nzuri,gari mzuri lakini bado wanamakelele meeeeeeengi, Kuiga kwiiiiingi! unaangalia unajua kabisa anaigiza, uhalisia hakuna kabisa
     
  8. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiwa na hamu ya movie za kiswahili at least tafuta za Jacob steven JB au richie ,wanajitahidi
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi nimeshasema sana kuhusu huyo Ray hadi nimechoka.
     
  10. Mashilambah

    Mashilambah Member

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama viongozi wa nchi na wasomi hawana ubunifu unategemea nini kwa vijana kama hao ambao hata elimu yao ni ya mashaka.kama huyo ray kipaji zero Kabisa, watazamaji wao wengi ni ma house girl na mashangingi. ushauri wangu waende chuo cha bagamoyo. PENYE NIA PANA NJIA!!!!!
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Kama sikosei jina lako halisi ni porn star hili lingine ulipewa na max tu hapa! vp za siku nyingi? ila nakushangaa unapoteza muda wako kumwangalia kanumba na wenzie? huna kitu cha Kufanya? unaangalia filamu ambazo unaujua mwisho wake ukiangalia dakika ya mwanzo tu! tafuta movie za maana angalia! hizi za kibongo labda kama una hamu ya kuona mapaja ya akina uwoya na wenzie sawa! lakini hakuna cha zaidi!
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yako Filamu aliyoshiriki 20% haikuwa yake alilipwa akashiriki usifikiri ilikuwa ni filamu yake, kucheza kama muhusika mkuu haimaanishi filamu ni yake.Wabongo mnajua kukosoa tu, pamoja na ubovu wa filamu zetu Kanumba na Ray wamekuwa wakijitahidi sana kulingana na mazingira pia, achani kuwafananisha na Nigeria ama India ambao wao wamepiga hatua siku nyingi. kama ana act sehemu nyingi kupunguza gharama na picha inatoka vizui tatizo likuwapi,Binafsi Kanumba naona amekuwa na Filamu nzuri na zenye ubunifu matatizo yapo ila tuwape muda zaidi soko lenyewe bado changa sana.
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,461
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    sinaga muda wa kuwaangalia hao ushuzi wawili...
    Bora nimuangalie Mamaa Cherokee anavyolimong'onyoa uno na kumridhisha Mr Marcus au Hata Muheshimiwa Mandingo
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    All their movies have the same theme of story, no creativity
     
  15. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    no creativity at all....we story ndo hizo hizo kila siku.mtu anashindwa kujiandaa narole yake ipasavyo yaani akiigiza kama mchungaji,mkulima,fukara bado minywele ni hiyo hiyo yenye wave unashindwa kumconvice mtazamaji
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mimi pia nilishashindwa kuwaangalia. sana sana mzee Majuto ndo anikosha tu na comedies zake. mzee majtuo ndo aliyepo kwenye library yangu kwa wasanii wa maigizo hapa kwetu
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hehehheheeeeeee kina missy pinky bwana bora umenena..
     
  18. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,170
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    tena huyu mamaa cherokee hata akitoa behind the scene tu mauzo lzm yafike platnum
     
  19. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    tehe.. vijana mnapenda mambo ya D'a55
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,082
    Likes Received: 6,751
    Trophy Points: 280
    ongea yenyewe utadhan
    kawekewa ubao mbele
    anausoma nowadays
    sipotez mda na muvi zao.bora nkeshe jf
     
Loading...