Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba, Dk Gharib na Riziwani Kikwete!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibrah, Dec 15, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimo kwenye basi nasafiri, kuna sinema "Devil Kingdom" inaendelea na Msanii nguli na muandaaji wa filamu hiyo ni Steve Kanumba. Mwisho wa filamu Kanumba anawashukuru watu wengi kwa kusaidia kufanikisha filamu hiyo. Miongoni mwao ni Dr Moh'd Gharib (Makamu wa Rais?) na Riziwani Kikwete! Sina hakika, ni hao ndo wamempa Hummer na nyumba za kifahari ka kuandaa filamu au la.
    Cha kujifunza ni kuwa ukitaka kufanikiwa kiulaini njia rahisi ni kujiunganisha na Mtandao wa Watawala; si tunaona kwa Clouds FM?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tehetehetehetehetehteheeheteheeeee bongo bwana job true true...:A S embarassed:
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    No comment!
     
  4. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,806
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    daaah Shule zinafunguliwa lini???
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hhaaaa yaani mpaka makamu wa raisi yupo kwenye industry ya Bongo Moviez??
    kweli Tanzania............
     
  6. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Anamshukuru kwa kutimiza baadhi ya sera za chama cha mapinduzi.
     
  7. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huoni kanumba sasa ni staa ndani ya kampuni ya kifisadi ya startimes
     
  8. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    kanumba asipoangalia atapoteza soko la kazi yake kwani wapenda mapinduzi ya uchumi tukiamua kuzichunia hizo kazi zake ataishia kung'aa nazo macho.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda walimsaidia kibinadamu tu na c kisiasa. Though wasanii baadhi ni vinara kujikomba ccm. Angalia Shigongo!
     
  10. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kwasababu kulikuwa na mgomo woga wetu umetufanya tubanishi vyumbani. Nimekosa cha kufanya naibukia JF.
     
  11. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mnao mbeza acheni maneno ya kitoto,
    hivi angemshukuru dr slaa, mbowe, lipumba na maalimu sefu mgesema hayooo...!!!???????????
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,242
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    kwa kuwa wote waliotajwa wapo kushoto kwangu,
    siwezi kusema lolote. bye.
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yawezeka mkuu, lakini umma unaweza kubeba tafsiri tofauti.
    Nadhani Kanumba angewashukuru kibinafsi ingekuwa vema zaidi.
    Hata hivyo ktk part 2 ameondoa Dk Gharib na ameweka Mr and Mrs ila Riziwani Kikwete limeendelea kama
    lilivyotoka kwenye part 1.
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Busara yangu hainiruhusu kukujibu. Hata hivyo asante kwa kusoma hili bandiko.
     
  15. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    bilionea ridhiwan lazima alitoa mahela ya kutosha,..halafu siangaliagi movie za kibongo kwa hiyo hata huyo kanimba simjui..
     
  16. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    sasa na nyie si mtafute waigizaji wenu wa upinzani?
     
  17. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unaamini kabisa kuwa Kanumba ni CCM? Amefuata fursa tu na kama akijitangaza yeye ni CDM huo mrija utakatika. Siku Wapinzani wakichukua nchi hata Clouds FM watabadili itikadi.
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uwehu hauna gharama
     
  19. fige

    fige JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani kazi kwelikweli !!!
     
  20. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    bongo movie imekuwa kichaka cha vijana wasiotaka shule na videmu vinavyouza sura,can't waste my time to buy it or watch it!
     
Loading...