Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanumba acha hizo hujavuka mto wewe!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Feb 16, 2012.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Msanii ni kioo kwa jamii inayomzunguka, hivyo maneno yake ama matendo yake yanaweza kuwa na athari kubwa kwa jamii ama kuathiri kazi yake ya sanaaa.
    Mimi nikiwa mmoja wa watanzania wanaohusudu sana kazi za kanumba hivi majuzi nilishutushwa sana na kauli za nguli huyu wa sanaa alizomtupia mama yake wa kambo na baba yake mzazi kupitia kipindi cha luninga.

    Aisee ni bonge ya ukosefu wa busara kuropoka vitu vile kwenye media... Tena vitu vya kipuuzi. Etiiii mama yake kamkosea sanaaaa.... Kwa vile......

    Aliambiwa akachunge mbuzi mchana wa jua kali........ Hivi wewe kilaza mbuzi wanachungwa usiku wa giza????
    Aliambiwa akaopoe maganda ya viazi shimoni kwa vile aliambiwa akawape mbuzi yeye akayatupa hivyo akaambiwa ayatoe humo shimoni ....... Hapa inaonyesha jinsi kanumba ulivyokuwa jeuri na mtovu wa nidhama, kwa maelezo haya nimegundua kanumba ni kama taahira fulani haelewi hata anachokisema.

    Usijione leo umefanikiwa sana ndugu yangu... Usitukane mamba kabla hujavuka mto..... Hujafa hujaumbika.... Mdogo wangu ulichomfanyia baba yako na mama yako sio fair. Vihella vyenyewe vya kuigiza??? Je ungekuwa umezipata kwa kusoma si ndio ungeeenda kumchapa risasi kabisa. Naona wewe huwajui wasukuma... Utatatembe uchiiiiiii...... Mpaka ukome.

    Sisi tulilelewa na mama zetu wa kambo na malezi makali kuliko yako.... Lakini leo hiii tumewajenge mijengo mikali na wanaishi kifahari ile mbaya maana sijui kesho kutakuchaje.


    Umenitibua sana maana mama woote wa kambo sasa hivi hwakupendi.
    Umejenga chuki kati ya watoto wa kambo na mama zao huko majumbani.....
    Unaeneza roho ya chuki miongoni mwa wanafamilia.....

    Umeboa saaaaana...... Watu wameuchuna tu ila mimi nimeona nikupe laivu......

    Jiangalie sana au nenda kabisa kwa yule mganga wako..... Maana dingi ataku.............. Nawasilisha
     
  2. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hela ni hela tu.Iwe imepatikana kwa kuigiza au kwa kusom.Ili mradi tu ni jasho la mtu,hajadhurumu mtu
     
  3. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,476
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    were you watching kanumba movies?? must be kiddin'
     
  4. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,949
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Sinaga muda wa kuangalia wasanii wauza sura kama kanumba, mtu ambaye anajutia kuwa mweusi
     
  5. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Loading...
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Inategemea
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Kanumba bado mshamba wanashindana yeye na ray,haa ray kanunua v8 na yeye akanunu,ray kanunua verossa na kanumba akanunua verossa na mark ii grande gx110,haaaaaaa,watuonyeshe mijengo na mihekaru yao!
     
  8. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mama wakambo daima anakua hana bahati kamachumvi, na huyu bwana yeye akiwa kama mwanamme asiwe na mambo yakuweka vitu vyakipuuzi kama hivyo tena kama nimimi ningewasaidia mpaka ndani ya nafsi yao wangejuta kwanini wamefanya ubaya,sababu
    hulipizi mabaya kwa ubaya bali unalipiza mema..
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    True dat
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kamwandikie kwenye Wall yake ya FACEBOOK.. Huku yeye hua hatii mguu::::
     
  11. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mnatoaga wapi muda wa kumuangalia huyu mtu?? Au kwenye mabasi..
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha!
    itakuwa mkuu!
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vipi Mkuu mbona unawawekea watu maneno midomoni??, usiusemee moyo wa mwenzio
     
  14. m

    mmteule JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80


    respect mkuuu......
    Hiyo ndiyo tiba ili wa nyumba ya pili nae akiona hatamtenda mabaya mtoto wa kambo....

    Watoto wa kambo msiwe kama kanaumba plzzzz!
     
  15. m

    mmteule JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80


    kumbe hata jf ni kwenye basi....... Au hiyo thread hukuiona mkuuu..... Nenda kapime uoni wa macho yako
     
  16. m

    mmteule JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80

    una- icameruni hii jamvi.... Maana huku ndiko wanaita kwa mastaaa si huyu dogo nae ni nyota.... Au ni mwezi au ni jua.... Tueleze mkuuu. Au wewe ni mgeni humu jamvini?
     
  17. m

    mmteule JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    mkuu namaanisha kanumba akinyoa kiduku kesho yake utaona mtoto nae kanyoa vilevile... Akivaa hivi... Utaona watoto ama wafuasi wake nao wanafanya vile.... Wakienzi msemo ule wa wahenga kwanga msanii ni kioo cha jamiii. Sasa kama viooo vyenyewe ndio hivi..... Unafiki itakuwaje.
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ulevi wa umaarufu mbaya sana.
     
  19. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kama umemsingizia BAN inaeweza kukuhusu?
    Next yeye thats how he feels...kwa mama wa kambo sio lazima afeel wewe unavyo taka...hivi mnatoanga wapi hizi nguvu za kutaka watu wafanye mnavyo taka nyie kisa wewe unaangalia movie zake? wewe asinge kuwa maarufu hata usinge changia hili...mwache kijana asema anachoona hakikuwa sawa....pengine kasema ana kitu kingine in background kimemsukuma kusema hayo...

    Total C.R.A.P......Kila mtu ana feel tofauti na mwingine.
     
  20. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nadhan mtoa mada ana point nzuri! kanumba ni maarufu na ana influence kwa watu wengi na hasa kwa kina mama na watoto(kwa kuwa ndio wateja wakubwa wa hzo movies zake) hakutenda haki kuwatangaza wazazi wake kwenye media kwa kiasi kile! je nani ana uhakika na alichokisema? si busara hata kidogo hata kama ni kweli!
     
Loading...