Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanjanja mwingine wa elimu ni Dr. Hamis Kigwangala

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Suleiman mathias, Oct 28, 2012.

  1. S

    Suleiman mathias Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi nilifikiri watu hawa wapo tu wizarani kumbe hata Bungeni wamo,Mh Kigwangala ameniacha hoi pale aliposhindwa hesabu za darasa la pili,hebu tazameni alichoweka kwenye wall yake ya facebook[h=5]Mpaka sasa CCM ina Kata 21, CDM 4, na TLP 1 kati ya 21 zenye uchaguzi mdogo! Hongera makomredi wote na pole watani wetu[/h]na uone alivyojumlisha hiyo hesabu "
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmh, tutasikia mengi
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo kigwangala si ndo aliiba jina la mtu ili aweze kuendelea na masomo...
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hamisi Kigwangalla

    Mpaka sasa CCM ina Kata 21,CDM 4, na TLP 1 kati ya 21
    zenye uchaguzi mdogo!
    Hongera makomredi wote na pole watani wetu...

    Kutoka kwenye wall yake Facebook.
     
  5. darison andrew

    darison andrew Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni walewale ccm hawana jipya
     
  6. so who

    so who Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. jobe ayoub

    jobe ayoub JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anazeeka vibaya...
    ndio zake kukurupuka,
    eti nae ni daktari?
     
  8. K

    Kasana JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2007
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mama K anaweza kulizungumzia zaidi
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,636
    Trophy Points: 280
    Huyu dr. Vitumbua ni kilaza wa kutupwa.

    NB: weka mbali na watoto.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani ulikuwa hujui!! Msomi yeyote aliyekubuhu hawezi kujiingiza kwenye siasa chafu asiwe ameishiwa.
     
  11. c

    chikakatata JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo nini sasa hiyo? Mbona ni kama typo tu, badala ya ...kati ya 21, weka 29, kwani wewe hujui zilizokuwa zina uchaguzi ni kata 29?
     
Loading...