Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanizungusha 4mnths anankubalia leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Little Pea, Jul 22, 2011.

  1. L

    Little Pea New Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu nshapata mwingne...
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    4months unamfuatilia,...mmmmmh!...lakn sijui lengo lilikua nini,maake kama lengo lilikua kumuoa ni poa lakn kama nia ni mapenzi ya kupita ni ngumu kumeza,.......anyway inawezekana kwa muda wote huo umemrubuni aingie kingi mkuu
     
  3. T

    Tall JF-Expert Member

    #3
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1. watu wanazungushwa hadi miaka 3 nini miezi??
    2.Ukiona hivyo huenda hakutaki.
    3.Inawezekana kakubali baada ya mpenzi wake kumpiga chini.
     
  4. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #4
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Aksante kwa taarifa.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    how uif hiyo miezi yote minne ungekuwa uko busy na kutafuta pesa?
     
  6. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe hiyo miezi 4 ulikuwa hutafuti ndogo ndogo nyingine?

    Pole kaka, wenzako wakati wanazungushwa hivyo, basi ujue wanapiga kona, wanaakula kwingi
     
  7. samito

    samito JF-Expert Member

    #7
    Jul 22, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haha haa jamaa akafanye press conference kabisa maana sioni cha kuchangia, kumbe ni taarifa :)
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa,hapa umetoa statement au una2taarifu kuwa ushampata mwingne?
     
  9. M

    Marandura Senior Member

    #9
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkumbuke na kupima sio mna kandamizana 2
     
  10. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #10
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe mzungushe.


    Kwa miezi hyo miine umechunwa shilingi ngapi. Maana kuna mademu wanafaidika zaidi kwa kuwazungusha watu huku wakiwapa matumaini. Maana akishakubali mapema anajua wanaume wengi hawachuniki sana.

    Upo hapo???

     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Una miaka mingapi?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    LD hayo ya unri tena unataka fujo hapo
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    bora umemwelewesha,
    miezi 4 unataka kuoa hapo?
    kama ni kupangusa tu vumbi ili upite kwanini kuhangaika hivo?
     
  14. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #14
    Jul 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    It could be more than four months! You know what? Nafasi siku zte huwa zimejaa, na ukiona unazungushwa, ujue she is doing well with her present boyfriend. Ukiona sasa anakukubali, there are two things involved:
    1. Ameshaachwa na huyo boyfriend wake, so the room is open
    2. Amemchoka, lakni anashindwa kumwacha kwa kuwa hawana conflict yoyote. So you are just being offered a token.
     
  15. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #15
    Jul 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Two thinks involved '' malizia kama page mbili ukishuka mistari nimeipenda hiyo. Only and only if your player u cant be offended by love. Because u sound descent and un informed u have a lot to study. Mzee nakuamini uliyoandika hapo juu mpe kijana somo asije siku akaandika nimetendwa.
     
  16. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #16
    Jul 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Miezi minne tu? wewe ulikuwa humpendi. au ndo waleeee hitnrun. watu tulishamwagiwa hadi maji ya moto lakini tukaendelea kufuatilia, nini miezi 4 bana!
     
Loading...