Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanitosa kwa sababu ya woga wa 'kuumizwa'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Do santos, Jul 28, 2011.

  1. D

    Do santos JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wadau nimetoswa na bintii niliyempenda na bado nampenda kwa sababu ya wasiwasi wake kwangu kwamba siku moja nikimkataa ataumia sana.
    Huyu binti nilimtokea na mazungumzo yalienda vizuri,na nilimuakikishia kwamba mahusiano yangu na yake ni ya yeye awe mke wangu na si vinginevyo.Ghafla alianza kubadilika nikawa simuelewi namna anavyojibu,anajibu kimkato haoneshii kujali nikimuuliza kulikoni ananijibu yupo kawaida tu.
    Baadae rafiki yangu akaniambia huyu binti alimfuata na kumwambia kuwa ananipenda sana kiasi kwamba siku nikimkataa anaweza kuchangikiwa
    na kuumia sana,kwa hiyo ameamua anikatae mapema ili kuepusha maumivu ya baadae.Baada ya maelezo hayo nimechanganyikiwa hata sijui
    nimwambie nini ili aniamini si mtu wa aina anayoifikiria.Nimebaki kuwa kimya nikiendelea kutafakari ipo sababu nyingine au ni hii hii.
    Wadau nimeyaleta kwenu kama mnaweza kunishauri juu ya jambo hili.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Huenda ukawa umepigwa kibuyu cha kidiplomasia hapo....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    NN nilikuwa na wazo kama lako
    Hii ni kuachwa kiaina yaani bila maelezo
    Maana mtu hawezi kupredict kuwa ataachwa
    yaani hapo ameamua kukupiga kibuti cha kiaina yaani bila usumbufu
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    how can u buy such a lame excuse? hapo umeachwa kwa kuwa kapata mwingine amuonae bora zaidi yako.nakushauri ukubali matokeo mkuu...
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Tafuta mwingine......
     
  6. D

    Do santos JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    wadau mawazo yenu yameniingia vizuri,ni kweli huenda kanitosa kiutu uzima ila angenitendea haki kwa kuniambia ukweli
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mapenzi ya utotoni yana tabu sanaa
     
  8. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    .....Akunyimae mbaazi..................
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hiyo sababu yake aina maana ametafuta njia ya kukuacha

    Sasa weye move on, huko aendako akishindwa atarudi kutumia excuse hiyo kujikava usinunue hata kidogo atakukimbia wewe au kukutia aibu

    Najua ni ngumu sababu unampenda bado ila yeye hakupendi kwa hiyo usilazimishe.

    Ila duh wasichana wa siku hizi akili mbele excuse yake inaangalia future na jinsi ya kuangukia kwako yakimshinda akiko sasa

    Usionyeshe bintis unawapenda sanaaaaaaa kabla hujawajua kijana
    Kuwa unabania mengine ya moyoni mwako
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hehhe amekupunguzia mashuz i lol :biggrin1:
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Huyo kakuacha solemba mkuu.
     
  13. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,589
    Likes Received: 3,831
    Trophy Points: 280
    Duh, mshkaji basi alipokuja kuniambia alinieleza mengi..
    actually mimi ndo nilimshauri akueleze hivyo ili hata ukiumia usijue sababu halisi ya kukutosa wewe mana kweli inauma...
    piga moyo konde mshkaji wangu pamjoa sana!
     
  14. D

    Do santos JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    asante sana mkuu kwa ushauri mzuri,nimeamua kukubali matokeo.Ntatafuta mwingine
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hilo linaitwa shambulio la kush2kiza,tafuta mwingne 2 meku.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ni kazi kuwa na mtu dizain hii,kama kweli unajua kupenda utafikiria in "positive" way!
     
  17. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    MKUU,
    yaani umeamua kumnyang'anya jamaa tonge??
    Manake wewe ilikuwa weeks kadhaa nyuma ulipolialia humu JF,sasa kwa kuwa alikuja kukuomba ushauri juu ya jamaa ukaamua umalizie hasira???
    ....aliniambia eti umemwambia jamaa miyeyusho tu,anaishi stand halafu kijijini kwao ana mke aliyeandaliwa na wazazi wake,tena anatoka na Generoza yule jirani yao,ndo maana akamsagia jamaa na kuja kwako.

    Halafu j2 ulikuwa unatoka nae wapi vile?? siyo fresh Mentor.
     
  18. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo hakupendi hata kidogo! Tafuta mwingine bro.
     
  19. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    ...............Acha hizo,unakata tamaa asubuhi yote hiyoo,hata huja mdooooooo?? komaa mkuu inawezekana kuna jamaa(Mentor) anaku back bite,kwa hiyo usiache mwanya,we jifanye **** tu ili akivua tu chupi atakubali masharti, akileta zipi unase......................vinginevyo atakuona kweli ulikuwa hauko serious.
     
  20. D

    Do santos JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ndo ushauri wa wengi ndugu yangu,naweza lazimisha kupendwa nisipopendwa alafu nikaumia zaidi mbele ya safari
     
Loading...