Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanitosa kisa handsome boy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by menny terry, Apr 14, 2011.

  1. m

    menny terry Senior Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kwenu wana jamvini hapa home kuna mchiz wangu tokea long time ameona na ana mtoto mmoja na mkewe wametoka mbali mno but kadem flani ambacho kanaishi maisha ya kubangaiza kalijenga ukaribu sana na mshikaji wangu and kaka msimulia juu ya life yake na mamaake wakapatana na mshikaji awe mke wa pili kisiri then after jamaa akakapangishia nyumba na kila kitu na college akakaanzisha now on kamemaliza college na kaz kamepata kama secretary but chakushangaza kapata bwana mwingine yaani kijana mwenzie coz jamaa alie mtoa ni mtu mzima kwa hiyo hamtaki.kinacho muumiza mshkaji wangu ni kwamba amemtoa mbali huyu binti ushauri tafadhali.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Dah hizi stori bana...
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    NN yaani viroja na urojo juu yake
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwambie nae atafute anaefanana nae!
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Miafrika Ndivyo Tulivyo
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,125
    Trophy Points: 280
    Naona watu mnaipenda sana kauli mbiu yangu.
     
  7. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kichwa cha habari na content haviendani, ...mwambie huyo jamaa aende kwa mke wa pili ili arudishe gharama zake...nahisi haujatunga
     
  8. v

    van victor Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alichofanya uyo mwanamke ni funzo kwa uyoo jamaa ako asije kurudia swala la aibu kama hilo. Iyo fedha alikuwa anamsomesha na mambo mengine kwanini asingetumia kwa familia yake. Unakuta familia inakula kwa tabu lakini kimada kinakula vizuri kinavaa vizuri. Hiyo itawasaidie familia yake ile fedha alikuwa anapeleka kwa kimada awape mahitaji muhimu mtoto na mke wake...
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    jamaa kafundishwa aache tamaa. dada big up sana huyo jamaa si ana mke sasa tamaa zote za nini
     
  10. s

    shosti JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kajanja hako wajinga ndio waliwao!
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Tatizo sio u handsome

    tatizo kakuona mtoto wa mama may be
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Amuache wakati wake umexpire.
     
  13. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    achkulie poa! Ndo maisha,na ndo game lenyewe hilo!
     
  14. A

    Africana Jr. Senior Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Apige kimya nadhani angemwendeleza mke wake wa kwanza kielimu pia afungue junior akaunti kwa wanae kwani atakuwa kafanya jambo jema. Maisha magumu ajipange
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wakati anaanzisha nyumba ndogo alikuomba ushauri? Mwambie akome mpango wa kando.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kosa ni lake hakuna ushaur kwn mke wake yey haikumuuma bda ya kuona bjeti inapungua no ushaur..,... La msing aende kw mke wake akomfess ili awe free afu kwa mwnadashosti a-assume amemsaidia ni hayo 2 mkubwa
     
  17. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo anataka ushauri gani sasa. Mambo yote alikuwa anayafanya kwa siri bila kumshirikisha mkewe na wala sisi hakutuomba ushauri wakati anaanzisha mahusiano na kibinti hicho. Iweje leo wameshindana unataka tukushauri, ungeomba ushauri kabla hawajafika hapo. Waafrika wengi ni mabwege kweli hasa kwa upande wa ngono.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Apr 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    okaaaaaaaaaaaaaaaaaay handsome!
     
  19. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #19
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sipingi ulichokiandika lakini ushari wangu ni kuwa YOU CAN DO BETTER THAT THIS, Jamii forum haihitaji tu walewa inahitaji zaidi wanaojifunza pia, ili tupate taifa linaloweza kuwa na hoja nzito nzito!
    amani iwe nawe!
     
  20. c

    ccr airtel Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huyo gal anastahili big up!
    Na nadhan Mungu kamlipa huyo rafiki yako ***** kwa usaliti aliokua anafanya dhidi ya mkewe very good!
     
Loading...