Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa nililosali jana na changamoto zake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 14, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Jana nilienda kusali kwenye kanisa moja mitaa ya kati.
    Huko mhubiri alikuwa bize kuuponda mchezo wa soka kuwa ni wa kishetani uliotawaliwa na uongo na hila.
    Akasema mchezaji anapompiga chenga mwenzake anakuwa amedanganya, maana anakuwa anamdanganya kuwa anaenda kulia wakati anaenda kushoto.
    Akaendelea kusema wanapoangushana na kuchezeana faulo wanakuwa wanavunja amani na wanafanya uadui.
    Pia akasema wachezaji wanapojiangusha kutafuta penalt wanasema uongo.
    Akatoa kali zaidi kwa kusema fifa na kombe vya dunia viliundwa na shetani mwenyewe na akavileta duniani ili kuwapofusha watu.
    Watu wawe busy na mpira na kumsahau mungu.
    Akawashauri waumini wake waache kabisa kufuatilia michuano ya kombe la dunia inayoendelea afrika ya kusini.
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Duh! Hii kali ni mara yangu ya kwanza kuisikia. Hakika duniani kuna vituko. Huyo bado ana safari ndefu sana ya kulielewa Neno la Mungu. Maana kwa mwendo huo kila kitu kitakuwa ni dhambi na ushetani. Maisha yataenda mbele kweli?
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mhh..Hapo atakuwa anahofia mapato kupungua ktk kipindi hiki cha mwezi mmoja, maana mtu akikesha kuangalia mechi the most likely possibility ni kutokuamka mapema na kwenda kupeleka sadaka kwa 'mpakwa mafuta wa buwana'.

    Ama kwa hakika kila kona wamekava wajasiriamali na wachumia tumboni..! lol
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Nilikiona cha mtema kuni
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    amesahau kumpa kaisari yanayomstahili
     
  6. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 475
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Huyu hana upako ni businessman.
     
  7. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Buji unafanya survey kwenye makanisa?? utaingia mahala ambapo NO EXIT... shauri yako, we test zali tu
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He he he..askofu kumbe kuna makanisa hayana exit door? makubwa haya!
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Bwana ehh, nilikuwa na kiu ya neno la mungu, si ndio nikajikuta najichomeka kusiko faa?
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,492
    Trophy Points: 280
    Mshikaji hilo ni kanisa la nabii tito
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mie hivi vyeo vyao tu ndo naishiwa hamu kabisaaaaaaaaa! Kuna mshikaji alikuwa mwalimu wa kwaya tu huku na kule akapelekwa marekani miezi 3 kurudi nasikia anaitwa APOSTLE mweh!
     
  12. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama hujui kitu ukikaa kimya watu watahisi kuwa hujui, lakini ukifungua mdomo na kuongea, na ukaongea uongo mtupu basi watu watathibitisha hisia zao kuwa wewe hujui!
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, kama ni hivyo basi Messi ataenda Motoni
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Bonge la quot naiazima hii mara moja!
     
  15. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I dont see anything biblical to support his claims
     
  16. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haya makanisa ndio yanayompa Kiranga na Blueray credit.
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yapo ndugu yangu Abdul... Haya makanisa mengi ya siku hizi ni majengo tu kwa nje... ndani ni uozo mtupu...
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jun 14, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pole ndugu yangu... siku zote kumbuka "Bora shetani unayemjua kuliko Malaika Usiyemjua"... Unaweza kwenda sehemu kwa nia njema sana lakini ukitoka unashangaa netiweki imepotea kabisa... (wanakutia kinyaa mpaka thelengeti haipandi tena)...:tea:
     
  19. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Messi na Rhonaldo watakuwa kuni za kuchomea wenzao
     
  20. minda

    minda JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ndg yangu hukwenda kanisani. Huo ulikuwa ukumbi wa devil worshippers. Nao husema "yesu ni bwana", lakini matendo ni tofauti. Rudi tena uchunguze.
     
Loading...