Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa lateketea kwa moto TUNDUMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magesi, Oct 19, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Magesi JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kua kuna kanisa limengua moto huko TUNDUMA mwenye taarifa zaid aendelee ku2juza nawasilisha
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    tuombee iwe shoti ya umeme, maana Tunduma waislam ni wachache mno
     
  3. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    haya ile mbegu ya udini ndo ishamea bado ya ukabila iliyopandwa ili kuiangamiza chadema
     
  4. g

    gagonza JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    hata kama ni wachache bado wanaweza kuchoma ,kuchoma kitu hakihiitaji kuwa na watu wengi.
     
  5. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tunduma kuna waislam kweli?
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    unajua watu wa tunduma walivyo na fujo nafikiri wanaweza kuwateketeza kabisa
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU wangu! Makanisa yamekosa nini tena?

    Hili siungi mkono kabisa kama ni kweli!
     
  8. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,024
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Unaharaka gani? Unaenda uani? Hakuna haja ya kuleta taarifa hii
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,002
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Siku zilizopita shetani anayewatumia wenzetu kuharibu shule na mabweni ya kikristo. Sasa ndio wameamua kuharibu/kuchoma makanisa ila kila mmoja atatoa hesabu zake mwenyewe mbele za mungu.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sifurahii hii hali kabisa,hawa wenzetu hawajui adui yao kabisa.
     
  11. dabo kliki

    dabo kliki Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata muislam mmoja anatosha kuchoma makanisa 1000 na zaidi, hapa kinachotakiwa ni dhamira tu!
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama hii ni kweli basi tujiandae kwa mengi maana wakristo hawawezi endelea kuona makanisa yao yakichomwa kwa chuki za kidini ndio hayo walio yahubiri kwenye uchanguzi leo hii ni janga kwa taifa na kwa watu wasio na hatia. waislam eleweni makani/ wakristo sio adui kwenu bali serikali ndio iliyoleta haya machafuko
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    imekua ndo fasheni sasa kuja na tetesi za kuungua kwa makanisa,,,,,,,,,,,maana hii tetesi ya saba sasa,,,haya endelea na tetesi
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sasa hata kama waumin ndani ya kanisa wanamgogoro,wakichoma kanisa,,,,tutasema waislam,mchungaji aking'olewa madarakan akichoma kanisa,waislam,,,,,,,wapuuz kweli
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi ukitaka uzi wako uchangiwe sana wewe njoo ufungue uzi wa kanisa kuchomwa.
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wanaochoma si waislamu bali wapumbavu wanaotumia uislamu

    hata wakiwa wawili wanaweza maana upumbavu hauna ujazo
     
  17. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    nchi ina 5 out of six top leaders waislamu.... ndio maana haya yanatokea
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii inashusha sana Adhi ya JF mtu analeta uzi alafu anataka member wadhibitishe...kwanini usifanye home yako ukileta uzi umetitosheleza?Mods kuweni makini la hili:smash:
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Utoto huo we ndio umeleta uzi then unataka tukupe info grow up nyie ndio wachochezi
     
  20. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani wapumbavu hawana dini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...