Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanisa lageuzwa darasa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MSEZA MKULU, Jul 16, 2012.

  1. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,332
    Likes Received: 3,261
    Trophy Points: 280
    maisha bora kwa kila mtanzania
     

    Attached Files:

  2. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hii ni common sana mkuu, ukienda mavijijini hii ni kawaida sana, nimetembelea heka-singida, kifumbe-iringa... makanisa ndio madarasa!! na mengine yanahudumiwa na makanisa kwa maana kuwalipa waalimu
     
  3. KANDA MBILI

    KANDA MBILI Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Duh..hii nayo kali ..nafikiri mitihani ikija wanafaulu woote kwani malaika wako wengi sana humo na hawawezi kuvumilia kuona mtu anakosea jibu wakati wao wanalijua......
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii mbona iko longitime, shule niliyokuwa nikienda ilikuwa classroom during the week and weekend ni kanisa.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    njia mbadala............
     
Loading...