Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa lachomwa moto,nyamongo.tarime.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pasto Elioth ngumba, Jun 5, 2012.

  1. P

    Pasto Elioth ngumba Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kanisa la full gospel bible felowship{FGBF-CHURCH} ni jaribio lakuchoma moto jengo la ibada,ambalo limeshindwa kwa mara ya tatu sasa.mara ya kwanza ilikuwa mwanzoni mwa april 2012,mara ya pili ilikuwa may 26-2012,mara ya tatu ilikuwa may 29-2012 matukio yote yakifanyika usiku.inadaiwa mtu anatumwa na wasabato.sababu eti mafundisho ya kanisa hilo yanapotosha kwakufundisha kinyume na usabato,na maombezi ya miujiza inayofanyika kanisani hapo.tunashukuru kwa Mungu wa miujiza amezidi kuuzima moto kila walipouwasha.
    Habari zaidi wasiliana na : pastorngumba@live.co.uk
    au 0756847424
    au uliza police nyamongo. Samahani nimeshindwa kuingiza picha.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Tena msiogope, malipo yao ni hapa hapa.
    msichangae siku mkakuta wote waliochoma huo moto
    wamelala chali kama kuku wa kideri.
     
  3. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hii haitofanywa issue kwa kuwa waliochoma ni....

    lakini kule zanzibar aaaah, watu kwa chuki we acha
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Full gospel???? sasa hili ni kanisa au ukumbi wa disko? dini zingine bwana za kishe....... hakuna mbaya sababu waloilichma ni walewale, wacha wafu wazike wafu wao.
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,995
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    kwa kutoa email na namba ya simu nahisi kama unataka kuri-promote hilo kanisa kwa kujipatia followers toka JF.nothing new just busness as usual.:madgrin:
     
  6. M

    MULANGILA Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi ni dalili za siku za mwisho......
     
  7. M

    Maze Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tafuta ukweli wa wahusika halisi wachomaji wa makanisa. Wakristo hupishana kwa itikadi zao na si kuchomeana nyumba za ibada. Ninavyowafaham wasabato kwa ujumla wao hawako hivyo. Labda kama ni ule mchezo mchafu wa kuchafuana na kuwaharibia. Waachiwe Police wafanye uchunguzi wao. Pole kwa madhara yaliyojitokeza. Tunawaombea Mungu awe nanyi. Poleni sana.
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Poleni pastor na matatizo,vipi mtumishi wa mungu kakobe analikua hili? Siku hizi yuko wapi? Tunamuomba alikemee hili pepo maana limeitafuna znz!!
     
  9. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #9
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa nini hakuzuia lisichomwe in the first place, anasubiri wachome ndio azime, yeye zima moto? Na mbona hakuzuia ya Zanzibar yasichomwe?
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kweli JF imejaa ma-great thinker. heb tuambie kanisa la kweli ni lipi?:majani7:
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uamsho washafika huko!
     
  12. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #12
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hivi kumbe kuna makanisa yanatofautiana katika mafundisho?
     
  13. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #13
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama wao wanaona wenzio hawafundishi vizuri njia ni kuwafundisha na kuwashawishi hao waumini wao wahamie kwenu c kuchoma kanisa la wenzeni ninyi wasabatao saa nyingine huwa mnajifanya munajua Mungu huku munaongoza kwa uzinzi na uchawi.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Jun 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,550
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Confused! Other people again! Tunachotafuta ninini?
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Yaonyesha una matatizo ya akili ndugu yangu, nani aliyekwambia kuwa FULL GOSPEL ni ukumbi wa Disco.



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    C,mon what is all this? Kumbe ka syndrome kashavuka bahari eh?
     
  17. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #17
    Jun 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli dunia imeisha wandugu.
     
  18. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #18
    Jun 5, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Hii habari imekaa mkao wa shaka shaka! Iweje mara zote tatu lisiungue? Ina maana wanajaribu kulichoma kwa kutumia matambala badala ya petroli? ninavyowajua tarime, kuchoma kanisa si suala la kujaribu mara tatu bila mafanikio! Labda hao wanaojaribu ni Uamsho wasio na mafunzo ya kina.
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Aaaaah! Siku za mwisho hizi!
    Nyie chapeni Injili ya kweli na ya Toba,yeye Yesu humpigania aliye mja wake




    Sent from Siemens C25 using Jamiiforum
     
  20. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #20
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Hao waliochoma watakua wakristo wenye msimamo mkali,
     
Loading...