Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa lachomwa moto Ngara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutashubanyuma, Dec 3, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Kanisa lachomwa moto Ngara


    Na Theonestina Juma, Ngara

    KANISA la Pentekoste ambalo waumini wake walikimbia nyumba zao na kuishi porini baada ya kukataa kunyunyiziwa dawa ya kuua mbu limechomwa moto na mwananchi mmoja mwenye hasira kwa madai kuwa serikali imeshindwa kumchukulia hatua mchangaji wa
    kanisa hilo.

    Waumini wa kanisa hilo, walikimbia nyumba zao na kupiga kambi katika pori la Nyakafandi, Kata ya Mugaza wilayani hapa kwa madai kuwa kukubali nyumba zao kunyunyiziwa dawa hiyo ni kinyume, kwa kuwa mlinzi wao ni Mungu pekee.

    Mwandishi wa habari hizi alishuhudia waumini hao wakiwa na watoto wao katika pori hilo.Mchungaji Annamaria Mulengera, alisema Kanisa lao ambalo lilijengwa kwa miti na kuezekwa kwa nyasi lilichomwa moto Novemba 7, mwaka huu saa 1:00 jioni.

    Alimtaja mwanamume aliyechoma kanisa lao, ambaye mke wake ni miongoni mwa waumini wa kanisa hilo kwa madai kuwa mchungaji amevunja ndoa yake.Alisema mwanamume huyo alikuwa akiwatembelea mara kwa mara lakini baadaye wamebaini kuwa alikuwa akiwachunguza jinsi wanavyoishi ili kutimiza lengo lake la kuchoima kanisa.

    Hata hivyo, mchungaji huyo alisema hawakuripoti tukio hilo popote kwa kuwa wanamwamini Mungu kwa kila jambo na kwamba aliyefanya tukio hilo anatumiwa na shetani.Mwenyekiti wa Kitongoji cha Bulinda Kijiji cha Mukubu, Bw. Thobias Nkenke, alikiri kutokea kwa tukio hilo na kukiri kuwa mwanamume aliyetajwa ndiye aliyefanya kitendo hicho.

    Alisema kuwa mwanamume huyo alifikia maamuzi hayo ya kuchoma moto kanisa hilo baada ya mkewe kumkimbia na kuhamia katika pori hilo pamoja na mwanawe mwenye umri wa miaka mitano.

    Alisema mtuhumiwa huyo alidai kuwa mkewe alikataa kurejea nyumbani na mwanaye kwa madai kuwa wametokewa na sauti ya Mungu kuwa anakaribia kushuka.Mkuu wa Wilaya ya Ngara, Bw. Salum Nyakoji alikana kuwa na taarifa za kanisa hilo kuchomwa moto.Kaimu Kamanda wa Polisi, Mkoa wa Kagera, Vitus Mlolere, aliahidi kufuatilia kwa karibu suala hilo.
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Zanzibar makanisa yanachomwa moto kila uchao, lakini serikali iko kimyaaaaaaaaaa tu
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Yalio tokea uko Ngara, hutaki kuyaongelea!?
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hili la ngara naona halina matatizo sana kama uchomaji wa zanzibar-maana huyo aliechoma inawezekana ni frustration za kuchukuliwa mke wake ndo zilizomfanya afanaye hivyo-ila kwa wale wanaochoma zanzibar0huwa wana political & religuious motives
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha sana
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kumbe mambo ya 2010?Nilidhani issue mpya!!
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bila shaka waumini wa Kanisa hilo wameachana na ujinga na kurudi majumbani mwao na dawa ya kuua mazalia ya mbu imepulizwa!
     
Loading...