Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanisa la walokole tegeta lawaka moto sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Mar 19, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wajameni saizi kuna hali mbaya sana ya moshi na moto mkali sana unawaka na kuteketeza kanisa na mpaka saizi magari ya zima moto ayajafika habri zaidi nitazidi kuwapa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kanisa la walokole Tegeta ndio kanisa gani wewe?
    Eleza maelezo yanayoeleweka!...Tegeta ni kubwa ati!
     
  3. z

    zamlock JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    tegeta kwa ndefu hapa huwa kuna kanisa kubwa la walokole liko barabarani na mpaka sasa linateketea kwa moto na na magari ya zima moto ayajatokea mpaka sasa
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Makanisa yote yana majina ya dhehebu husika, kama upo karibu uliza ni dhehebu gani hilo?
     
  5. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kanisa la Assemblies of God Tegeta, lipokaribu na kituo cha daladala za kwenda Bunju na Mwenge. Hapo kanisani kuna maduka yamezunguuka kanisa lote. Urefu wa paa la kanisa linaongeza uzito wa kuuzima kwa wananchi wenye maji ndani ya ndoo na vibakuli.
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tusubiri kuambiwa chanzo cha moto, isije ikawa ndo ile choma choma ya huko zanzibar
     
  7. Paw

    Paw Content Manager Staff Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 1,970
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Zimamoto walifanikiwa kufika eneo la tukio saa tatu baada ya tukio la moto

    Sijui kuna tatizo gani kwenye utendaji wa brigade hii muhimu.
     
Loading...