Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa la tag lachoma moto pesa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Race, Jan 2, 2011.

  1. R

    Race New Member

    #1
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kanisa la tag mwanza , liloko nyegezi mwanza linaloongozwa na mchungaji mbuke, leo wamefanya ibada ya kuteketeza pesa kwa moto kwa madai ya kua bwana atasikiliza maombi yao. Waumini wengi wameshiriki ibada hiyo ambayo inaendelea hadi hivi sasa. Hii ni mbaya ya 2011
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Duh wale wale, asije kuchoma watu kama kibwatare..pls
     
  3. R

    Race New Member

    #3
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni sawa kweli? Au ni kufuru?
     
  4. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #4
    Jan 2, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu mtoa mada hajaeleza vyema kwa undani. Habari hii hiko kiudaku zaidi kuliko kihalisia!! Walikuwa wanaomba nini ili Bwana awajibu kwa kuchoma hizo fedha? Maombi yao yanauhusiano gani na fedha?? Binafsi naona kama uzushi tu!!!
    Ebu eleza vyema ili tuchangie hoja hii kuliko kuizusha zusha tu bila mantinki
     
  5. K

    Kivia JF-Expert Member

    #5
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii kali !, kama habari hii ni kweli, itabidi washughulikiwe kisheria. Pia waamini wawe macho isije kuwa ni yule KIBWETERE wa uganda kahamia hapo mwanza !!?
     
  6. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #6
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata kama kila mtu ana uhufu wa kuabudu hii sasa imevuka mipaka hawa ndo wale biblia inaowataja kua MANABII WA UONGO hawana tofauti na wasabato masalia. Watu kama hawa wanatakiwa wachapwe viboko maana wanazidi kulisababishia taifa umasikini. Ukisikia "religion is an opium of the people" hapo ndo inafanya kazi.
     
  7. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Peleka ktk udaku!
     
  8. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na wewe nae! Umeletewa tu udaku hakuna hata source wala ushahid ushaanza!
     
  9. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari haina hata chanzo tutaaminije? Lete chanzo bana!
     
  10. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    vioja vinaibuka kila uchao! lakini Mungu atatuhifadhia masalia ya wamchao kwa roho na kweli. tusiache kuiombea nchi yetu
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    source plz, harafu mjulishe IGP
     
Loading...