Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa la TAG Kaskazini Pemba lachomwa moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jombi Jombii, Jun 18, 2011.

  1. J

    Jombi Jombii Senior Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa ya habari ya jana usiku saa 2 ya Radio 5 fm imetangaza kupitia mtangazaji wao aliyepo PEMBA Ndugu Masanja Mabula kuwa watu wasiojulikana wameliteketeza kwa moto kanisa la Pentekoste TAG huko kaskazini Pemba juzi usiku.Lakini amemkariri kiongozi mmoja wa Kanisa hilo akidai wanawahisi baadhi ya watu lakini hawatachukua hatua bali wanamwachia Mungu.


    Je, huu sio muendelezo wa kuwabagua wabara na kuwatisha ili wakimbie visiwa hivyo kwa hoja ya kutaka ZNZ kujitenga na Muungano ilihali wa ZNZ wanafanya mambo yao huku bara bila bugudha?
     
  2. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,315
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Hiyo si vita dhidi ya Kanisa (Ukristo) bali ni vita dhidi ya MUNGU.

    Iko siku BWANA atachoka na kuamua kuachilia hukumu dhidi ya hao wanaompinga, na hapo ndo itakuwa kilio na kusaga meno....

    Uzuri mmoja wa Ukristo ni kutolipa Kisasi, kwani "............kisasi ni kazi ya BWANA........"
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Vita vyetu ni dhidi ya pepo wachafu sio hao waliochoma hilo kanisa,
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tabora pia kanisa kuu la TAG liliwahi kubomolewa na haikuwa kazi ya waislamu wala wazanzibar, ni vyema tukasubiri tujue chanzo ca moto kabla ya kutoa comment yoyote ukizingatia TAG wanaistoria ya migogoro ya ndani.
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Mungu atunusuru
     
  6. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    -Siyo migogoro!mgogoro unaojulikana historically ni ule wa 1979-81 uliozaa kanisa la EAGT. Baada ya hapo hakuna mgogoro bali TAG imepanuka sana hadi Unguja na Pemba-TAG is fastest growing among Pentecostals with a sustained educated leadership.Swala la Pemba sio mgogoro wa ndani-kuna kiti kingine outside TAG, time will tell.
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    hufanani na comment yako
     
  8. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Somalia, nigeria and now coming in tz. Let me believe in GOD only and not religions.
     
  9. T

    Twasila JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,415
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Sijui kama tatizo ni muungano. Nadhani tiss na police wanatakiwa kuufahamisha umma watz tatizo hili la uchomaji wa makanisa chanzo/vyanzo vyake nini. Wasituache kila mtu akiwa na hisia zake.
    Wengine watasema ni udini, muungano, nk. Hakika mwelekeo huu si mzuri. Hii inagusa imani na itafika mahali uvumilivu utakoma. Wengine hautakuwa na mwingine wakumlaumu ila vyombo vya ulinzi na usalama. Nimesema.
     
  10. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwezi wa 5 maduka ya wabara yalichomwa mpaka leo taarifa kamili hamna now wamehamia kwenye makanisa sio ngoja tuone. Ni kuwasamehe kwani hawajui watendalo.
     
  11. m

    matunge JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 305
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Huwezi kupigana na MUNGU na ukashinda. Kama unaamini dini yako ni sahihi, kwa nini ufuatilie ya mwenzako? hii inatilia mashaka juu ya uhusiano wa dini yako na MUNGU.
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    WAPEMBA kuchoma moto kanisa wala sishangai, kwakua wanadhambi ya kubaguana na waunguja inawatafuna, na kwakua waliisha onja nyama ya mtu, kamwe hawataacha kuendelea kula.....
    wanahofu labda kuwa kwa kuachia kushamiri kwa makanisa watu wengi huenda wakawa converted to Christianity, kitu ambacho si dhambo kabisa, Imani haipaswi kuwa gunia la miiba, acheni ujinga nyie mnaochoma moto nyumba za Ibada.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Waislam wana matatizo sana.
     
  14. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I don't think if it is a fair comment, why jumping into conclusion.....,why judging ? labda ufafanue
     
  15. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hapajawahi kuwa katika historia ya mtume (SAW) kukawa hakuna watu wa dini zingine, kwa hiyo usikurupuke tu ku-conclude. kuwepo kwa watu wa dini nyingine hakujaanza leo.
     
  16. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wamechoma kanisa, je ni udini au siasa? tatizo la msingi hapa ni jina la YESU. Hilo jina linawatesa sana baadhi ya watu na hawalitaki kulisikia kabisaaaaa. Mapepo yana kawaida ya kuchefuliwa na hilo jina, mtu mwenye mapepo hata siku moja hawezi kustahimili hilo jina likitajwatajwa in his neighborhood.
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    No Comment
     
  18. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Poleni sana Wapendwa. Mungu atawalipa kwa yote mnayo pata kwa sababu ya Jina lake. Yesu ni Mungu.
     
  19. L

    Logician Senior Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    It is so sad...... let us wait and see. Lets be patient not to do the same for mainland pembas......
     
  20. m

    mwalimu. Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo ni sera ya uislamu ya jino kwa jino. Ila wajue wanajitafutia laana wao na vizazi vyao. Mungu awasamehe bure waliofanya kitendo hicho.
     
Loading...