Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KANISA KATOLIKI halitamualika E. Lowasa - ASKOFU NZIGILWA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mizambwa, Mar 9, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Askofu Msaidizi wa Jimbo kuu la DSm (Askofu Nzigilwa) amesema kuwa "Kanisa Katoliki halijamualikwa Mh. E. Lowasa katika Harambee ya kuchangisha pesa kwa ajili ya sherehe za Uzinduzi wa Jimbo Katoliki la Ifakara kama ilivyoripotiwa hapo awali.

    Askofu Nzigilwa aliyasema hayo alipokuwa akijibu shwali toka kwa mmoja wa viongozi wa Parokia walioshiriki katika kikao cha pamoja cha Tathimini ya Mavuno 2011, Msimbazi Centre DSM.


    MY TAKE: TUNASHUKURU SANA KANISA KATOLIKI KWA KULIONA HILI na viongozi wa kanisa Katoliki kwa kupitia mada zetu hapa JF. Hongera pia kwa kiongozi aliyeuliza hilo swali kuhusu mwaliko wa Mh. E. L kanisani kwa moyo wako wa ushujaa.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Kweli mashujaa wamekwisha, ina maana mtu kuuliza swali kanisani ni ushujaa!!??
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    afadhali
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Isije ikawa kwa sababu ni mgonjwa!
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kumbe wewe hujui kama kanisani huruhusiwi kuuliza swali? pale ni kuomba na kushukuru tu.
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Pumba Express!!.....
    Hawakuwa kwenye ibada bali kwenye kikao.
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Naliaminia Kanisa Katoliki!
    Waumini wa RC wanajulikana kwa utoaji, na Mungu amewajalia kipato, na wanaweza kuchanga pesa yoyote ile bila uwepo wa fisadi!
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,998
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    It was historical mistake to RC Church of Tanzania! Maneno ya askofu wa Mwanza yamelipaka mapote kanisa! Bora aende kama muamini wa kawaida tu na sio kutoa hotuba za kisiasa kwenye madhabahu!
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Mbona ni kanisa hilo hilo katoliki ndio lilituambia Kikwete ni chaguo la mungu! je wameshawahi kuwaomba radhi Watanzania kwa mateso wanayoyapata kutoka kwa chaguo la mungu?
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kwasasa TUNAONGELEA kupokea michango ya Lowassa!
     
  11. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45

    Ni kwa sababu gani hawamwaliki? Kwa vile ni mgonjwa au yeye mwenyewe (EL) ametoa udhuru wa kutohudhuria tokana na ushari wa daktari kupungunza muda wa kazi kwa mapumziko? Je ni kwa vile wamegundua pesa anazotoa ni zile pesa chafu?
     
  12. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ieleweke kuwa kutenda kosa siyo kosa bali kurudia kosa.......

    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  13. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hii ni kuonyesha kuwa JF, mada zake zinasomwa na watu wengi. Hivyo wengi wanautmia jamvi hili kupata habari mbalimbali. Huyo aliyeuliza swali bila shaka ni member hapa au alipita hapa na kukuta ile THREAD tuliyojadili kwa muda mrefu mwezi Feb. 2012 hapa JF.

    HONGERA JF kwa mada nzuri za kukosoa jamii na kujenga maadili mazuri.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  14. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    nyawawa utawajua kwa kauli zao. tpuuu..
     
  15. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180

    Alichokifanya Askofu ni kukataa kuwa hawawezi kumualika kiongozi wa Kisiasa katika shughuli kama hiyo ya Kikanisa kwani italeta kutokuelewana.

    My Take: Wamefanya vizuri kwani inaeleweka nyumba za Ibada hakuna itikadi za kisiasa. Waumini ndio wana itikadi za kisiasa. Hvyo pale Kanisani kuna Wanachama wa vyama tofauti vya Siasa. Kweli italeta mtafaruku katika kanisa mfano; Mimi ni Mkatoliki lakini sikubaliani na hili kabisa. nafurahi viongozi wa kanisa Katoliki wamesikiliza maoni yetu. Isipokuwa napenda pia kutoa angalizo kuwa isiwe amejibu hivyo kisha kesho akakanusha maneno yake ikatuletea mchezo wa kauli za Waziri Mkuu PINDA kuhusu mgomo wa Madakitari.

    Ni kama nilivyochangia katika ile THREAD iliyotangulia kuhusu tukio hili.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  16. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 765
    Trophy Points: 280
    Hizi avatar zinaharibu akili za watu asee, ona sasa ushaanza kumatch na huyo kwenye avatar
     
  17. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Askofu amesema HALIJAMUALIKA, wewe kwenye title umeandika HALITAMUALIKA !!! Ni vitu viwili tofauti. Inawezekana halijamualika lakini akahudhuria na asifukuzwe! Inawezekana pia halijamualika (kwa hadi sasa) lakini litamualika (hapo baadae harambee itakapokaribia). Narudia tena, HALIJAMUALIKA is not necessarily HALITAMUALIKA
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Angalizo muhimu, mtoa mada ameamua kwa makusudi kufupisha habari ili GT wakanyagane.
     
  19. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ni Vyema ukirudi Darasani ukasome tena Kiswahili.


    Pia katafute Gazeti Tumaini Letu, au Piga Simu Radio Tumaini watakuwa na habari kamili.

    Askofu amekataa kuwa hawawezi katika shughuli kama hii kumpa mwaliko kongozi yeyote wa Kisiasa. NDIVYO ALIVYOSEMA KAMA KUNA MENGINE MIMI SIJUI.


    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  20. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Alieyasema hayo tayari amechukuliwa hatua za kikanisa na ulikuwa msimamao wake bianafsi na si kauli rasmi ya akanisa.......au ushawahi kumsikia au kumuona Dari Salama(Safe Roof)?
     
Loading...