Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanisa halijaungua Arumeru

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja, Oct 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kilichoungua ni banda la mifugo ambayo ni ng'ombe na nguruwe , ila hakuna wanyama waliodhurika na tukio hilo. Banda hilo lipo kwenye uzio wa kanisa katoliki na ni mali ya kanisa hilo.

    More later kujua chanzo cha moto.
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tatizo hapa JF kuna watu wanakurupuka kama wameshikwa ugoni! No research No right to speak! mburula type!
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nilipatwa na mashaka thats why sikucomment tuwe tunapost habari zenye uhakika uzushi si mzuri.
     
  4. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kipindi cha mwinyi mabanda ya nguruwe yaliungua sana.ni vyema tukajua chanzo cha moto.
     
  5. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 667
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    asaante chanzo ni nn mkuu
     
  6. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Chanzo bado wanafuatilia nimeongea na kateksta wa kanisa hilo akaniambia wanazima kwanza then atanirejeshea
     
  7. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hebu tupe ufafanuzi nani kawasha moto na ni kwanini ukawahi husema kanisa halijaungua kwani mlipanga kulichoma?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,167
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarifa
     
  9. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 373
    Trophy Points: 180
    Kaeni mlilinde kwani mna mashaka, hata maandiko yamenena hivyo
     
  10. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Nilipoona post ya kwanza ilosema Kanisa linaungua niliamua kwenda kabisa kujionea.

    Nilifika nikakuta moto ushazimwa.

    Kilichoungua ni banda la Mifugo (nguruwe) . Banda hilo liko ndani ya uwanja wa Kanisa, mbele ya Ofisi kuu ya Parish.

    Nguruwe wengine wameungua kidogo kidogo, Na wengine walishindwa kutoka tokana na matope yaliyokuwamo. Inasemekana waliteketea.

    Chanzo cha moto hakifahamiki, lakini kuna mtu alishasemaga atalichoma, na ni mkaazi wa jirani hapo, mitaa ya Ngarasero.

    Ni Leo tu katika Ibada ya Asubuhu Paroko alilaani vitendo vya kuchoma Makanisa na kuwasihi waumini wafunge kwa Novena.


    Source. Nilifika tukioni. Kuhusu kuisiwa mtu ni mazungumzo ya waumini waliokuwepo wakati wa uzimaji.
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160

    Moto ushazimwa.
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Mnakurupuka kulipoti outdated news, nikama kujitekenya kisha ukaangua kicheko
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    waumini wachangie na wapanue banda ili waongeze nguruwe wengi zaidi...!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...