Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanipenda lakn simfahamu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyalotsi, Aug 10, 2011.

  1. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa field wilaya moja siku wiki chache zilizopita, nikiwa kwenye utendaji kuna dada aliniona akavutiwa nami ila sikuwahi kuongea naye. Kuna rafiki yake ambaye nilifanikiwa kufahamiana naye na kubadilishana naye namba ya cmu akanijulisha kwamba kuna m2 anahitaji kuongea na mimi hivyo amempatia namba yangu.

    Alivyonipigia cm akanieleza ukweli nami nikamwambia nina mpenzi mwingine akanijibu hata kama. Nilipomuuliza rafiki yake akaniambia huyo dada yupo single na alishawahi kupata matatizo ya akili baada ya kuachwa na mpenzi wake.

    Nifanyaje waungwana? Kumkatalia naogopa acje jihisi hafai duniani na ukichukulia rare in tz mwanamke kumfuata mwanaume kavu kavu!
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    talking about mental health
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,071
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Acute mental health.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    nn kuna thread inahusu suti
    hebu nenda ukatoe maoni yako
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    its not a totally mental health NN. ni luv thing ambayo inaweza kuishia kwenye psychiatric issuez
     
  6. mimyv

    mimyv Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atakua kakupenda kweli au kakutamani like unamwonekano mzury...ila sasa bro, sio kila jani simba anakula
     
  7. charger

    charger JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    sio kila kichaka lazima unye vingine unapigia picha tu
     
  8. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Semanae taratibu na usisitize msimamo wako kwa upole. Inawezekana asijekuwa mpenzi wako na badala yake akawa mshauri wako au wewe ukawa mshauri wake. Hasa ktk suala la mahusiano inaonyesha ameathirika kisaikolojia. Kama hafai kuwa mwenzi anafaa kuwa rafiki na ipo siku atakufaa japo kwa mawazo. Usimtenge nakuasa Mkuu...! Huwa inatokea-ga ktk maisha hasa ya ujana.
     
  9. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    lakn c unajua mwanaume ukifuatwa kazi ipo! nimejitahidi kumwelezea kuhusu my girlfriend ananiambia hana shida na hilo ye anachohitaji ni kuwa na mm.
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Je, ni kweli kwamba unae mpenzi kama ulivyomweleza? If yes, je mnapendana? Je, hakuna mtu mwingine ambae umevutiwa nae(unaemfukuzia)? Nenda kwa step aisee usije ukalikoroga buree!
     
  11. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jambo liko wazi mwambie una mtu wako hata kama ana matatizo ya akili, ina maana tungekuwa tunawakubalia wenye matatizo kwa kuwaonea huruma si ingekuwa balaa kabisa hili
     
  12. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    watu wengine mnasikitisha kwa hiyo ukitakwa kesho na wanawake 100 utaogopa kuwaambia ukweli sababu ya ulivyosema hapo. na wewe unaelekea hauna msimamo na maisha yako haswa labda huyo mpenzi wako haumtaki

    ila umeshaambiwa tatizo la akili unataka uambiweje tena huyo rafiki lazima katumia njia ya kukuelezaq kuna DANGER as yeye hataki kuwa responsible kwa kutoa contacts kati yenu

    utajijua

    jiangalie kimapenzi usitie huruma usipopajua
     
  13. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    thanks kwa ushauri,kuhusu kuwa na m2 ckumtania,nilimaanisha ila ndo hivo hataki kuelewa
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    kwani we baba huruma?
     
  15. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    safisha nyota kama ndo first time kupendwa!watu hawashangai kupendwa bali wanashangaaa kuchukiwa....
     
  16. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Aaah we huna lolote...unataka tu uambiwe go ahead...km una mpnz wako na wampenda hayo masuala mengine ni ya nn.. Aah mapenzi ya vijana bana..
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    You must be crazy! una GF wako unampenda sasa unaona huruma kwa wale walioumizwa na wapenzi wao?
     
  18. s

    sirgeorge Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fuata ushauri wa mwendabure.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    anapanga kumuumiza mwingine huku akiona huruma kwa aliyeumizwa.
    Binadamu wa ajabu sana.
     
  20. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    lakini kwa men kumbuka tunavyokazia kamba kwa m2 uliyemtokea akakwambia ninaye na wengine huwa wanapata depression kabisa.n for women just rmbr the hard time unapokuwa na mpz wako aafu kuna jamaa anakulilia na hakuelewi hata ukimwambia nimeshachumbiwa.its the same hardness am feeling,coz ningekuwa nataka go ahead ningekuwa nimeshamalizana naye bila kusema.how cud i handle this woman emotionally and psychologically?
     
Loading...