Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaniomba mwenyewe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MONTESQUIEU, Jan 17, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu kaniomba nimsindikize benki achukue pesa akanunue kiwanja kaenda kaunta kachukua pesa kanituma nikamnunulie maji akidai ananisubiri hapo ndani ya benki kwani kuna receipt anaingojea.

    Narudi simkuti nampigia cm hapokei, baada kama ya robo saa ananipigia cm eti alishaondoka nimfuate huko anakonunua kiwanja.

    Hapa nikaanza jiuliza huyu kaomba lift yangu huko tena kaenda nanani?
    Na kwanini anitoroke?
    Jamani wana JF huyu anamaana gani?
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kwani ni mmeo huyo?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh mashtaka mengne jaman
    asi kakupunguzia muda na mafuta umeokoa..
    rud hm /kwako endelea na mambo ako..au unha hisa kwenye icho kiwanja?
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu tu
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimefanya utaratibu huo nisharudi kwa ofisi. kwanza kanitoa job nikaomba ruhusa ya uongo!
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wa kike wa kiume?
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wa kike mpendwa!
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ah,mpotezee tu huyo labda aliona utakwapua mzigo nn! Sasa kwann akukimbia na acpokee hata cm!

    Ninachojiuliza ni kwann akukimbie kulikuwa na haja gani ya kukuomba umcndikize kama alikua hakutaki
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Basi alitaka kukurusha roho uone anavyo droo mipene
     
  10. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwaya binafsi nimeshangaa!
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    MMH pole jaman..
     
  12. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    pole mwaya,ila ana tabia mbaya,wala ucmjali kikubwa umwambia alichokifanya si kizuri.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Aliogopa usije ukamkaba ndo maana akaamua kukutoloka
     
  14. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kama ni kumrusha roho si angempelekea hati ya kiwanja tu kuliko kumtoa mwenzie kazini jamani
     
  15. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukweli ni kwamba kuna jambo ambalo lilimpita kichwani na akagundua kuwa hakuamini hata kidogo kuongozana nawe kwenda kununua hicho kiwanja na hakuwa na njia nyingine ya kukwambia zaidi ya kufanya alichofanya.
    Ipo siku anaweza kukwambia kama ni muwazi kwako ila isikuumize sana kichwa
     
  16. hee-wewe

    hee-wewe Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dar huyo kiboko, sasa alikushirikisha ya nini? urafiki mwingine bwana?
    pole sana ndugu
     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Alikuja kugundua baadae anaweza mkaba ndo maana alivyo fika kwenye plot akamwita tena amrushe roho.
     
  18. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama wasiwasi wake ndio huo anahitaji maombi!
     
  19. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kanitoa kwa ofisi, kweli huu urafiki wa mashaka mashaka
     
  20. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kidogo imenisumbua kwani niliheshm sana aliponiomba nimsindikize, boss aliponipa kazi nikamuomba niifanye badae. ok thanks kwa ushauri wako
     
Loading...