Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaniambia niache, sintafanikiwa ...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Dec 21, 2011.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Juzi niliandika waraka kwa wana JF wote kuwatakia heri ya Christmas na mwaka mpya na pia kuwamkumbusha machache kuhusu maisha na mienendo ya mahusiano ikiwemo inf ...!

    Leo hii, kuna ndg kani-PM kunionya kuwa nisiandike tena mambo yanayohusu infidelity maana vita ya kupambana na infidelity ni ngumu kama kupambana na UFISADI na kamwe sintafanikiwa kama ambavyo siri-kali imeshindwa na ufisadi!

    Swali langu ni hili, je kuna ubaya wwowote kuleta mada hizi zenye lengo la kujenga jamii yenye kuheshimiana kwenye mahusiano na kupunguza ugomvi wa kila siku wa kufumaniana na kuchomana visu? Kosa langu ni lipi hasa? Niweke jina lake hapa jukwaani?


    Wenu ktk Majonzi,

    HorsePower :whoo:
     
  2. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    U were right !
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    humu ndani watu wote wapo free kuandika wanachokiamini
    na wewe be free pia
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    SHERIA NA KANUNI ZA JAMII FORUMS

    Tafadhali jiepushe na mambo yafuatayo



    4. Kuleta maongezi binafsi baina ya mwanachama na mwanachama (waliojisajili) waliyoongea kwa kuaminiana kutoka katika Private Messages (PM) au barua pepe (Emails) na kuyaanika hadharani kwa nia ya kuchafuana.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Horsepower, sometimes unabehave kama kindagaten.
    Yaani PM tu ikastua sehemu zako?
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Horse power, hii ni topic delicate saana hapa jamvini, na kama ni mshiriki mzuri wa MMU utajua hilo. Na kama walijua hilo na umeleta hii thread (inakua kama ni sort to deliberate umefanya hivo); Hii thread yako it is as if wataka wooote wakeleketwa waje hapa wabishane... Yaaana Wale watetea Fidelity na wale wapinga Fidelity.... Kwa wale ambao tulishiriki katika hio hurting, intense debate bado ipo raw in our minds, hivo wataka kujua Stand ya hao members Just Search "Majibu kwa The Boss (nyumba ndogo)" By Roulette and you will get all the answers pale....

    Yawezekana una nia nzuri but maybe ukulifikiria vizuri as much as kila mmoja ana uhuru wa expressing one's self.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    kila mtu ana uhuru wa kutoa mawazo yake
    huna kosa we mpoteze
     
  8. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa nimekubali kuwa vita hii ni ngumu kama ya kupambana na ufisadi!
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hivi hii nayo ni vita?Mbona tabu hii?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yani watu mnatishana mpaka kuhusu thread zinazopinga infii?Kweli kazi mnayo!!!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Shida za kujitakia utaziweza
     
  12. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapa nakiri nilikosea kupost thread hii, nimegusa interest za watu maskini mimi! Nani atanitetea?
     
Loading...