Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kaniahidi upendo anafunga ndoa leo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mankaa, Feb 4, 2012.

  1. M

    Mankaa Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naombeni ushauri wenu..alikuwa b.friend wangu kwa miaka 2 iliyopita kutokana na kale katabia nilikowaelezeni,siku za nyuma nikamwambia kama anataka kuoa atafute mke me bado nipo nipo..muda si mreuf akanambia amepata ataka kuoa na hivi leo wanafunga ndoa jana usiku jamaa kanipigia akanambia leo anafunga ndoa lakini hawezi kuniacha kamwe..hapa nilipo roho inaniuma sijui ni nini jamaa bado tunapendana sana na mapenzi yetu yapo pale pale kanipromise akitoka honeymoon atakuja nitembelea huku niliko kwa siku mbili

    Nahisi sina amani wapendwa nipeni busara zenu
     
  2. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Pole sana, imekula kwako move on.

    Ulibipu mwenzako kakupigia
     
  3. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na moto wa jehanamu ukuchome uchomeke kabisa............yaani ushaanza kupanga mashambulizi kwa ndo ya mwenzako, tafuta ya kwako!
     
  4. M

    Mankaa Senior Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapana ciumii cz anaoa bt nafill vby na hali hii imentokea leo tuu
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Alikuwa hakupendi, angekupenda si angekusubiri wewe?hapo amekufanya chombo cha starehe tu,
     
  6. M

    Mankaa Senior Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa ndiye ananifil jaman ananiimba nusimuach in gal ndo hvyo anaoa leo me cna kosa lolote
     
  7. M

    Mankaa Senior Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me ndio ckuonyesha mwelekeo wa ndoa cz kuna virabia ckuvipenda kwake
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he kuna ngoma sio za kubip...pole mamaa
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    badili jina utaolewa sooon
    hayo majina inawezekana aliogopa kuwekewa sumu na mwisho mali zake zote kumilikishwa na ukoo wenu anyway sorry kama sijakosea ila umenielewa nawapenda wotee wakina mankaaa,,shoseee,,laikini speed zenu za kuokoa na kutupoiga ngumi kama tuko uwanja wa taifa ndio kinatufanya tukimbie anyway usilale nae tena atakuwa mke wa mtu na wewe utakuwa kama hawara
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    aisee hiyo kabila wala awaelewi kama uliwaahaiiidi basi ata uoe miaa wanaaamini ipo siku utawaoa tena
     
  11. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Unapenda Kuazima Jamvi Wewe, acha ufisadi tafuta chako.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ulimpa ushauri kaufuata sasa kinachokuuma nini?
     
  13. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,018
    Likes Received: 906
    Trophy Points: 280
    sina ushauri wowote wa kukupatia zaidi ya kukupa pole.btw inaonekana umetokea fb maana hata kiswahili chako kinaonyesha hivyo.next time tuandikie kiswahili kizuri cha kueleweka na sio kile cha fb kwa mfano sasa huandikwa xaxa.
     
  14. M

    Mankaa Senior Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabila gan hilo tena..me sihitaj kuolewa nae cz nlishakataa nafikiria mapenz aliyonayo kwangu in hali akiwa kwenye ndoa ndo cjui nifanyeje na cna amani
     
  15. M

    Mankaa Senior Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa bado ananipenda na me pia nampenda sas mapenzi yetu si yanaweza athir ndoa yake?
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Mapenzi gani na mume wa mtu manka bana
    ndio haapo nasema kunakabila awajui kuacha ata uoe mara mia kama uliwahaidi na mkiwa kwenye sita kwa saba ni ngumu sana kumuwachia mwenzio aelndelee
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kapata kitu mnato kama supa glue ....we wa nini sasa...kwanza hilo jina nalo linachangia sana kuchelewa kuolewa we hujui tu..jiite jacky au monica au sheila uone kama vigeregere havijarindima asa ivi
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    jibu la haya yote ni kuwa huko tayari kushare.......huwezi kukosa amani kama humfeel mtu bana!
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    upuuuzi mtupu.
     
  20. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    angekupenda si angekuchezea ama kwenu ndio dili kula na waume za watu
    unajua let me tell you my sweet jf babies
    kuna kalaana fulani kwenye baadhi ya makabila sio sio hili tu hata lenu unakuta mama nae aliolewa lakini kutokana na kale kalaana akawa anaendelea kutembea na mume wa mtu na mtoto nae anafwata na hata ukizaa mtoto nae anafwata so hapa hata mumshauri aisaidiii aendee akavunje zile laana za ukoo wao kwanza ndio maana anaendeleaa kujitetea kama yuko icc wakati ameshaoa huyo aliemdanganya anampenda...wee kamuulize kwanza mama mzazi ama baba yetu je kumpenda mume wa mtu ni dhambi akikwambia ndio basi endeleea nae maana ni yale yale nilioongea hapo juu
     
Loading...