Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kaniacha wakati bado nampenda

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by neyl, Dec 23, 2011.

  1. neyl

    neyl Senior Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    habari! jaman wanandugu mie nilikuwa na boyfrnd wangu 2lipendana sana akanitambulisha kwao na mwakan ilikuwa tufunge ndoa, sasa kuna siku tulikorofishana nikamjibu hovyo sana later nikamwomba msamaha akasamehe 2kawa happy siku moja usiku alnitxt akiniambia how much anafuraha coz anauhakika mimi ninampenda, kesho yake akaninunia hapokei simu wala sms mwisho akanipa kibut akidai hakunisamehe kosa lile la kumjib vbaya, nampenda sana sana naomba ushauri
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nenda hapa MMU..
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe ulimtukana? Acha wenzio wajinafasi nae.
     
  4. J

    Jrafiki Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Either hamkupendana kwa pamoja au mmoja hakumpenda mwenzake,inabidi uwe mtu wa imani na umwambie ni jinsi gani wamuhitaji bila kujali mara ngapi unamwambia hilo.M2 yeyote mwelewa anapomwelewa mwenzake hubadilika,jitengenezee mazingra ya kujshusha hata mara milioni.Ukileta jeur,ujuaji penzi halitakuwepo kamwe! I told you!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,843
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Akili za mbayuwayu,changanya na zako..source jk.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    nazani umepata fundisho-inawezekana nae bado anakupenda,ila akikumbuka maneno uliyompa,anaona bora ajitoe tu
    next time,kuwa makini na matamshi
     
  7. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ulitukana/kuongea maneno ya kukera sana, baadhi ya wanaume wako sensitive sana na kila unachoongea hasa unapokuwa umekasirishwa ama na yeye ama mazingira. Yote kwa yote, bado una nafasi ya kuongea naye tu, haiishii tu kusema sawa nimesamehe na wewe ukaita matarumbeta. Kuna baadhi ya vitu ulipaswa na unapswa ufanye, moja ni kutafuta mazingira tofauti na mliyozoea na kwenda kuongea (na huo msamaha wako ukiwemo)
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280

    Mtafute ukamuombe tena samahani, ikibidi hata kwao nenda ukatubu kwa makosa yako na uombe msaada wa kuombewa samahani ili usamehewe. Kila la heri na pia ujifunze kuepuka majibu mabaya maana athari yake ni kubwa sana.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mna umri gani???????
     
  10. J

    Jrafiki Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ambalo wasichana weng linawasumbua ni WAO KUJIONA BAB'KUBWA,unapojtengenezea mazngra ya kujiona bab'kubwa either kutokana na sbb flan flan ulizonazo ie uzur wa sura,umbo,elimu nzur,kazi ya kukutosheleza waweza poteza mpenzio hivi hivi.Msijione wajuaji akina dada,kwenye kutengeneza family mwanamke LAZIMA AMTII MWANAUME in any how!
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ulimsukumia chura kwenye maji.
    Ongeza na zako sasa
     
  12. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hata ningekuwa mimi nisingeweza kukuvumilia kama una matusi! Sipendi mwanamke wa dizain yako, na hilo ndo fundisho ukimpata mwingine kaa utulie....mkiwa na ugomvi usipende kushindana! ...bora ujiondokee zako hadi hasira zipungue then ndo mu reconcile.
    Acheni lugha chafu za kuzalilisha muwapo kwenye relationship! Hapo ndo mtadumu.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    mh, hapo alikuwa anakutaftia sababu! mlikuwa mmeshapanga ndoa na umemuudhi tu akakubwaga? stuka!
     
  14. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kashasonga na maisha yake na wewe songa,usikae kny r'ship kwa wasiwasi utaachwa saa yeyote,sio nzuri kwa afya yako......nimeisoma mada ya mtambuzi kwa makini nakushauri na wewe kaisome usijiingize kaburini mapema buree,umeachwa,,,accept,,,,MOVE ON.
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni pm nikupe ushauri neyl ... Usiteseke wakati nipo .
     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ebwana weee...kumbe ni kweli kuwa true character ujitokeza wakati wa majibizano...aibu!!! sasa mwana mzigo kala na sasa ndio anasepa kilaini.....
     
  17. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo nenoo.....maana akufukuzaye hakwambii toka!..au ndo anatingisha kiberiti..
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Fataki at work
     
  19. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280

    Mkuu King'asti kuna majibu mengine yanaudhi sana hata kama umependa kiasi gani unaweza kufikiria mara mbili mbili. Je majibu kama haya ndiyo yatakuwepo ndani ya ndoa? Je nitakuwa tayari kuyavumilia? Niendelee na hii mipango ya harusi au nibwage manyanga? Binadamu wengine wanapodhalilishwa basi uvumilivu wao ni mdogo sana. Huko aliko jamaa atakuwa anateseka sana, lakini si ajabu kishapiga moyo konde na kuamua kusonga mbele, lakini binti bado hajachelewa anaweza kufanikiwa na kusamehewa kiukweli. (kuna siku tulikorofishana nikamjibu hovyo sana)
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    alafu mie nawambie nyie wanawake muwe mwatupa mizigo bila commitment za kijinga nyie mwanaleta oh u cnt just use us...sasa ona jamaa kala mzigo na pia kakakupa false promise na siajabu ulianza tangaza kuwa utaolewa sasa uso utaficha wapi...loh!!!
     
Loading...