Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kangi Lugola Alphaxard, Mhe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kintiku, Jul 27, 2012.

  1. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Mhe. huyo amekuwa mojawapo ya wabunge ambao wamekuwa wazungumzaji sana ndani na nje ya Bunge.

    Nimejaribu sana kufuatilia michango yake kuelewa msimamo wake hasa lakini nimeshindwa kumuelewa anasimamia nini?.

    Naona yeye ni kama Zantel- Twanga kokote....nahisi pia alishakuwa kuwa au ni Mchungaji wa makanisa ya Kipentecoste maana flow yake ni kama ya mtu ambaye huwa anasimama madhabahuni kuhubiri.

    Halafu nikiangalia katika Televisheni huwa nashindwa kuelewa huwa amesimama au sijui anakaaje anapochangia michango yake. Lugola wewe ni vuguvugu Bwana atakutapika
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Lugola namuona yupo close na Deo Filikunjombe nadhani na yeye kama Deo tu jembe hilo!
     
  3. D

    Determine JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni miongoni mwa wabunge wenye afadhali waliobaki ccm
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Ni mbunge wa jimbo gani?
     
  5. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ni mbunge wa jimbo la Mwibara
     
  6. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Askari mstaafu,,AMEOKOKA.
     
  7. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,108
    Likes Received: 619
    Trophy Points: 280
    La kutapikwa na bwana tumwachie bwana mwenyewe.ila lugola ni miongoni mwa wabunge wachache wazuri walioko ccm.
     
  8. B

    BMT JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    nilitaka kugombea jimbo la mwibara,lakni hakuna haja tayari jembe letu kangi ndege lugola anatosha kutuongoza tena kwa mwaka 2015 kama atakwenda na moto huo huo,
     
  9. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kangi Lugola a.k.a Nati ya Kirumi namkubali siyo mnafiki.Ni mojawapo ya majembe ya mkoa wa Mara. Mkoa wa Mara kuna vichwa eti eh!
     
  10. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2016
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mhh sijui bado tumwachie Bwana wa Majeshi au Pilato (mahakama)?
     
  11. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 11,004
    Likes Received: 16,377
    Trophy Points: 280
    Kwa nini ameanza kuomba rushwa, haya ngoja tuichie mahakama
     
  12. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2016
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Wenyewe wanasema ameokoka
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2016
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Zamani hii
     
  14. D

    DOMBWELA Senior Member

    #14
    May 7, 2016
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 152
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kangi Lugola mimi kabla sija pata kumfahamu nilifili bonge la mzalendo, kumbe jamaa ni mganga njaa tu, kelele za bure hana uzalendo wowote ndani yake!.
     
  15. maramia

    maramia JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2016
    Joined: Jul 17, 2015
    Messages: 1,565
    Likes Received: 751
    Trophy Points: 280
    Hata mie katika awamu yake ya kwanza bungeni nilidhani ni pande la mpapule, mzalendo wa kweli hasa alipokuwa akiingia bungeni na marundo ya vitabu, magazeti, akivaa kininja n.k

    Katika awamu hii ndio nimegundua Lugora ni bonge la bomu na mpenda mlungula wa nguvu.

    Nashangaa sana kuendelea kuhudhuria vikao vya bunge, si wamfukuze au kanuni za bunge na sheria za kawaida zinasemaje kuhusu mbunge kufikishwa mahakamani.
     
  16. Mkendo

    Mkendo JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2016
    Joined: Oct 14, 2013
    Messages: 1,512
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Hii Kashfa ya Juzi ya Kuomba Rushwa imempunguzia haiba yake Kisiasa.
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2016
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    huyu ni comedian zaidi
     
  18. cantonna

    cantonna JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2016
    Joined: Mar 11, 2013
    Messages: 1,106
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kweli bhana....naye si mla rushwa!!
     
  19. M

    Mwasita Moja JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2016
    Joined: Dec 31, 2015
    Messages: 2,080
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    Lugola na Lisu, Msigwa ,Mbowe, Msigwa kazi kupayuka , hawana chembe ya uzalendo ,kwao kupayuka ndio jambo la maana sana
     
Loading...