Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanga moko,iko wapi heshima ya mwanamke?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipilipili, Jun 19, 2011.

  1. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Taarab ya leo(post modern taarab) inamchora mwanamke katika nafasi hasi kuanzia"content",uchezaji,uimbaji, mavazi hadi matangazo. mwanamke anachorwa(potrayed)km malaya,anaegombania wanaume,anae vaa nusu uchi na kucheza kusiko na nidhamu.mbaya zaidi vyombo vya habari ndio vimeshika kidedea."NJOO UONE KANGA MOKO"hayo ndo matangazo.Je tunaiweka wapi thamani na heshima ya mwanamke?je tunawafunza nini mabinti zetu?je tunatengeneza kweli wanafamilia wema wa baadae?je vp kuhusu kuhamasisha ngono kunakopelekea kuenea kwa ukimwi?GEA HABIB na kundi lako mnatuharibia kizazi chema cha watanzania.muogopeni mungu,acheni tamaa ya pesa ya dunia.
     
  2. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka na picha ili mjada ukole ndugu!!!!
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ndembe ndembe! Laki si pesa! Kitu Tigo, K kwa mkeo!
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kitu t,
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,629
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kweli wanawake wanadhalilishwa/wanajidhalilisha..
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    dAH! hapo sielewi kitu. Ati Tigo, K Kwa mkeo?
    WALAH TWAFA, TWAAFA!
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mwenye nyimbo za Issa Matona, Bi Shakira na the like tuwasiliane kwa amoebazone@gmail.com: Hizi taarabu za wavuta bange ndani kwangu STOP!
     
  8. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,059
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Bahati mbaya natumia simu ya mtoto wa mvuvi,cna pcha.ila tunaweza kujadili zahma lile!duh!hakiyanani dada kavaa kanga 1 ndani haina kitu halafu imemwagiwa maji!toba!km c kujidhalilisha na kudhalilishwa ni nini?
     
Loading...