Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kanga kwa wanaume yana sasa matusi

Discussion in 'Jamii Photos' started by VIKWAZO, May 23, 2011.

  1. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
  2. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
  3. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anauza au?
     
  4. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hadi najisikia maumivu moyoni ninapo ona wa Tanzania wenzangu wanapo iuza haki yao na vizazi vyao kwa kipande ya kanga tena iliyo andikwa HALI MPYA YA MAUMIVU ZAIDI ,NGUVU MPYA ZA KUWAIBIA ZAIDI, NA KASI MPYA YA MANYANYASO ZAIDI ZAIDI.Watanzania wenzangu mlio wavumilivu na shida,Manyanyaso na dhuluma tunayo tendewa na hawa manyang'au tulio dhani ni msaada kwetu tusikate tamaa tuendelee kuipigania haki yetu hata ikitugharimu uhai lakini siku moja itafika na naamini watakosa pori la kujificha.
     
  5. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Tena hata ukiangalia sura ya Nape inadhihirisha dharau kwao kabisa yani dah........
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    afu mbona kama anawadolishia,sio kwamba anawagawia?unakumbuka ukiwa na pipi yako afu washkaji wanangojea uwamegee kwa meno?maskini wababa wa watu...
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hawa wote ni std seven leaver nina uhakik KAMA MTU ALIYEMALIZA FORM IV shule za kata hawezi kukaa hapo
    hence: i love shule za kata
     
  9. i411

    i411 JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mama watoto hajapata nguo mpya tokea uchaguzi upite kwanini nisiende kugombania kanga za ccm.
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Yaani wanagombania khanga.....na jamaa anawatazama kwa dharau!!
     
  11. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    na nyuma yake kuna land cruiser v8 matata sana ambalo thamani yake inazidi thamani ya majengo yote katika eneo lao vikiwemo shule na zahanati (kama wanayo) na pengine thamani yake inazidi jumla ya fedha zote halmashauri yao inazopata toka serilkalini kwa ajili ya maendeleo!!

    whaaat a joke!!!
     
  12. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Hahahahahahaaaaa King'ast hapo kwenye blue umenikumbusha mbali sana........kuna jamaaa yangu yupo wizara flani nyeti nilie soma nae tangu primary niliwahi kumdorishia ndizi ya kuchoma na parachichi aisee ilimuuma sana hadi leo iktokea nahitaji kitu flani lazima anikumbushie ile issue vile nilimfanyia hahahahha......sio mbaya wacha tu hawa wanao dorishiwa labda na wao siku moja watawadorishia wanao wadorishia .......
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kumbe Nape akiwa ziarani anakuwa na makatoni ya kanga za kuhonga wasikilizaji wake. Kweli kazi ipo!
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    anagawa, na wanaozigombania hizo kanga ni wanaume na yeye (mgawaji) anaonekana kumpuuza mwanamke!! ccm, kazi kweli kweli.
     
  15. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du bongo noma:crazy::crazy:
     
  16. d

    dorry Senior Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wananchi wanabezwa hivi hivi wanajiona na kuchekelea.
     
  17. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii ndio inayotuvurungia kura kila mwaka! watu wanadanganywa na sare za chama.....CCM wame-capitalise kwenye umaskini wa watanzania...huu umaskini ni CCM made for CCM survival!
     
Loading...