Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KANDORO na Diwani wa CHADEMA TUNDUMA wazuru soko lililoteketea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chilipamwao, Nov 29, 2011.

  1. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu wa mkoa wa Mbeya, Diwani wa kata ya Tunduma na Mwenyekiti wa halmashauri ya wilaya ya Mbozi wamezuru eneo la soko lililoteketea vibaya kwa moto na kusababisha hasara ya mabilioni ya shilingi kwa wakazi wa Tunduma.
     

    Attached Files:

  2. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini mkoa wa Mbeya umegubikwa na matukio ya kuungua kwa masoko?
     
Loading...