Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandoro kakuta sukari kibao kwenye maghala je?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kisoda2, Mar 25, 2011.

  1. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hivi karibuni mkuu wa mkoa wa Mwanza katika pilika zake huko kwake alikuta wasamabazaji wa sukari wame hifadhi kiasi kikubwa cha sukari katika maghala yao. kama hiyo haitoshi sikusikia maelezo ya kina why wame hodhi kiasi hicho na sokoni hakuna bidhaa hiyo toka kwa wamiliki hao.
    mpaka mwisho wa taarifa hiyo katika runinga sikusikia tamko la serikali juu ya kadhia hiyo,na nini watakifanya kukomesha hilo.
    kwa kumalizia alijifariji kwa kununua 1kg kwa Mangi,sijui alitaka kumfilisi tu endapo angeuza bei tofauti na bei elekezi?
    Alijitokeza na Afande sijui nd wa mkoa au wilaya na kusema kuzuia bidhaa hiyo kwa style walofanya watu wa sukari ni kinyume cha sheria, then what next?what the way forward to prevent this crap life style ya kutuibia kila iitwapo leo?

    Hivi kuna umuhimu gani wa viongozi kuzurura tu pasipo kutoa mwelekeo halisi wa hicho wanachokutana nacho huko matembezini.

    Wadau tupeni tafakuri zaidi nini kilijiri/kinajiri baada ya hizi sindimba za viongozi wetu kila kukicha.
     
  2. S

    SELEWISE Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa kweli wenye hili suala la sukari kuna hujuma hapa coz viwanda vina sema vina sukari ya kutisha kwenye magodown so iweje sokoni yapanda bei kila siku?
     
  3. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ndo twataka Pinda na Kandoro watueleze nini hatma yake siyo kutwambia mambo ya bei elekezi isizidi Tshs1700/= kwa kilo.
    kwanini bei isirudi kule ilikokuwa ya Tshs1200/= ama chini ya hapo kabisaa?
     
Loading...