Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandoro atinga Mwanza kwa Mkwara!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mongoiwe, May 1, 2009.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nasoma gazeti la Matukio daima la kanda ya ziwa, ambalo lina habari ya aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Dar Kandoro ameingia Mwanza kwa kutoa Onyo kwa watendaji wazembe na kusema ole wao wanaopika taarifa atakula nao sahani moja na kuwakumbusha watumishi wa umma kuwa wapo kwa ajili ya wananchi.
    Kwa upande wa mkuu aliyeondoka Dk. Msekela ambaye amehamia Dodoma yeye ameondoka huku akiomba radhi kwa yoyote alimkosea katika utendaji wake.
    Kazi kwa kandoro sasa ndiyo ameshakabidhiwa Mkoa, atafuta Nyayo za Njoolay ambaye alikubalika kwa utendaji kazi wake mkoani hapa kuasi cha watu kuomba arejeshwe?
     
Loading...