Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandoro asitisha wizi wa gari la serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntamaholo, Nov 7, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Hbr wana JF.
    Hbr nilizozipata ni kwamba, Mh. Abasi Kandoro aliyekuwa mkuu wa mkoa wa Mwanza kwa sasa mkuu wa mkoa wa Mbeya, ameamua kuachana na mpango wake wa kujiuzia kwa milioni mbili tu 2,000,000/= gari la mamilioni ya shilingi. Gari hilo ni TOYOTA V 8 namba za usajiri STK 3643 lenye speed mita 260. watalamu wa magari mtaiweka vizuri.

    Ilikuwa ni gari ya mkuu wa mkoa aliyepita kabla ya kandoro, alipokuja kandoro akaona haimfai japokuwa ilikuwa na miaka chini ya kumi tangu inunuliwe kwa mamilioni ya shilingi. Kandoro alinunua nasikia wanataja G8 V8 sina hakika kwani magari miye siyajui lakini ni la kifahali na ni piston 8 wakati ya awali ilikuwa piston 6 Kandoro aliyoona haimfai akiwa ofisini lakini inamfaa ikiwa mali yake.

    Awali niliriport mpango huo kupitia JF kwa linki
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/171833-ya-kandoro-inatisha-ajiuzia-gari-la-tzs-milioni-300-kwa-milioni-2-tu.html , ni maneno na ufuatiliaji wa wadau mbalimbali ulifanikisha kuokoa gari hilo.

    Kati ya sababu zilizomfanya kuahirisha kukwapua gari hilo ni pamoja na:
    1. Kufuatwafuatwa na watu wa kada mbalimbali walienda kumhoji juu ya taarifa zile.
    2. Kujisafisha kisiasa kwani ana mpango wa kugombea jimbo moja la mkoani Iringa na kama angeendelea na wizi ule, vyama vya upinzani vingemshambulia kwa kuiba mali za serikali huku akitumia ofisi za umma.

    Hata hivyo, wapenzi wa maendeleo, tuendelee kulilinda gari hilo ili siku likikosekana katika viwanja vya Ofisi za mkuu wa mkoa, tupae tena hewani kuhoji liko wapi isije kuwa tumeingizwa mkenge.

    Nawasilisha.

    linki:-
    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/171833-ya-kandoro-inatisha-ajiuzia-gari-la-tzs-milioni-300-kwa-milioni-2-tu.html
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bravo!
    Hii ndiyo kazi ya awali ya uandishi....kuripoti kwa jamii ambako kunaleta impact!
    Mzee, aksante sana, kompyuta na modem yako vimeokoa milioni zaidi ya mia!
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Utakuta Kandoro kasitisha kumbe kuna mtu ana mpango wa kuinyakua
     
  4. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ni sahihi mkuu, kwa pamoja tutaokoa mali za walipa kodi mpaka tutakapoweza kuzuia ununuzi wa magari ya kifahari
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280

    Atakaye thubutu tutajua lazima na yeye tumharibiwe mipango yake mufu. kwa sasa gari hilo linafanya kazi za hapa mkoani na mara nyingi limepaki kusubiri ziara za mawaziri au viongozi waandamizi wa serikali ya baba ritz1
     
  6. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mnalishangaa hilo! Hebu pelelezeni Magari yaliyokuwa yamenunuliwa na CCM kipindi cha Uchaguzi wa 2010 wameuziana kwa TSh.1 (Shilingi moja) Nimebahatika kuuona mkataba huo uliosainiwa na Wakili mmoja ambaye CCM wanamtumia sana kwenye Mambo yao ya Kishenzi na ndie aliyemsaidia Ritz Zero kufungua kesi yake dhidi ya Dr. Mmoja wa watu waliouziwa gari kwa bei hiyo ni Dr. Mohamed Ghalib Bilal. Kama kuna mtu anayeweza kufuatilia hili afuatilie na atakuja na majibu haya haya.
    Nilipouliza ni kwanini Sh. 1 si bora wangepewa bure, nikaambiwa kisheria unapomuuzia mtu kitu lazima utaje gharama/thamani. (Wanasheria tunaomba mlifafanue hili) Otherwise wamepewa bure.
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Huu wizi waandishi wa habri waufatilie kwani ni jukumu letu kulinda mali zetu,pili mkuu tunashukuru jitihada zako zimeokoa mil kadhaa za umma thanx thumb up my dawg
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hongera mkuu hii kitu niliiona kweli na am happy kupata feedback from you once again
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    waligawiana magari yaliyonunuliwa kwa bil.40 pesa za epa. yalikuwa ni landcruiser mpya 200
     
  11. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    yeah, ni vizuri kutoa update ya vitu hivi. kama tusingeandika gari lingeuzwa kitapeli. Kandoro mwenyewe alichoka na kuwalaumu waandishi wa habari na baadhi ya watendaji nadi ya office yake kwani ndio waliovujisha siri hiyo ikawa gumzo ofisini mpaka ikafika hapa JF
     
  12. M

    Msharika JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli kufumaniwa kubaya, mzee katema VX jua la mchanaaaaaa
     
  13. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    siyo jukumu la waandishi wa habari pekee, ni wajibu wa kila mtanzania kulinda mali za umma. Ili mradi tu uweze kuandika, hapa hakuna editor kila mtu anaandika anvyoweza. Lengo kuu ni kulinda mali za walipa kodi. Usijewanyima watanzania taarifa kwa kisingizio cha waandishi wa habri.

    Mimi siyo mwandishi wa habri, lakini nikiona jambo linakwenda kinyume, nitaliandikia na kama wana habari wataliona linafaa wataangalia namna ya kuliweka vizuri. Au vipi wakuu
     
  14. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    kama ningekuwa na kamera ningepiga picha ya gari hilo. Lakini simu yangu ya mchina hainiwezeshi kupiga picha na kuziupload/kuziatach hapa. Ni gari zuri mno, likizimwa linasinyaa na kuwa dogo kimtindo, likiwashwa tu, linainuka na kuwa juu kidogo tofauti na likiwa limezimwa.
     
  15. p

    pat john JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakika akina Kandoro wako wengi. Wapo waliokuwa wanalitaka lakini wakashindwa kwa sababu Kandoro alikuwa boss wao. Sasa kaondoka ni nafasi yao kulipora gari hilo. Kweli tuchunge viwanja hivyo tuone kama daima litakuwepo au sasa litabebwa kinyemela zaidi.
     
  16. ngorope

    ngorope JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu kwa kazi nzuri iliyookoa mali iliyonunuliwa kwa kodi wa walalahoi. wazalendo na wenye uchungu na nchi hii tufichue vitendo vyote viovu vinavyofanywa na mafisadi kuhujumu mali ya umma
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    KWA Mwanza nadhani wanaogopa, labuda huko mbeya. watu wa Mbeya mjiandae. Lengo lake apate gari la kufanyia sijui kampeni hiyo 2015? Mshahara wake mkubwa, si aende shoo room? au aende kukopa benki anunue kwa halali
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Mbeya hawahitai kujiandaa na chochote, kwasababu ndivyo walivyo.
    Muulize Matteo Qares kilichompata baada kutoa kauli ya dharau kwa wananchi pale walipotwa na janga tetemeko la ardhi.
     
  19. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nyie mnashanga ya kandoro! Wakati mwenzenu enock aliyekuwa mkuu wa mkoa mara baadae kagera amejinunulia gari alilokuwa anatumia:
    walikuwa safarini ghafla injini ikanoki, akafika ofisini na kuandika barua gari hili bovu, jamaa wa magogoni wakatuma kitu kipya.
    Kupigwa mnada akalichukua kwa makubaliano akatwe kwenye stahili zake......mjini shule!
     
  20. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    shukran mkuu kwa kazi nzuri. Hivi jamani hamna hata mmoja aliyeko ccm msafi. Mbona hata wale ambao sikuwatarajia inakuwa kinyume chake?
     
Loading...