Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandambilimbili ametutoka RIP

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ninja, Dec 31, 2010.

  1. Ninja

    Ninja Senior Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwenzetu Kandambilimbili alitutoka tangu 26/12/2010 jumapili na amezikwa jana kwao Bukoba.

    Alizaliwa mwaka 1971 hivyo ametutoka akiwa bado kijana. Alikuwa na tatizo la kisukari tangu muda mrefu lakini halikuwa kubwa sana na aliweza kulimudu vema kwa muda wa zaidi ya miaka 10. Wiki iliyopita sukari ilisumbua na kusababisha 'stroke' na akalazwa Mikocheni hospital na ndipo umauti ukamkuta.

    Poleni wana JF wote kwa kuondokewa na mmoja wetu.

    RIP Kandambilimbili (Real Name: Baruti, formely TAA member of staff).
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun,
    Bwana alitoa na bwana ametwaa,
     
  3. L

    Ligoboka Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi,Amina.
     
  4. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    R.I.P Kandambilimbili
     
  5. DJ BABU

    DJ BABU JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 210
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah! For some moments in life there are no words.
     
  6. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Poleni sana Wafiwa. Wish family,relatives and friends can remain strong in this difficult time.RIP Kanda2.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Pole sana wafiwa. Mungu awape moyo wa subira na uvumilvu wa kupotelewa na ndugu yenu.:embarrassed:
     
  8. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze roho ya marehemu Kandambilimbili mahali pema peponi. Ameni
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    May the soul of our beloved brother REST IN PEACE! eee Mungu muumba Mbingu na ardhi wajarie nguvu na uvumilivu familia ya ndugu yetu Kanda2 hasa kipindi hiki kigumu cha kuomboleza maondokeo ya mpendwa wetu! amen
     
  10. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    May his soul R.I.P
     
  11. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema
     
  12. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Upumzike kwa amani Kandambilimbili. Bwana alitoa, Bwana ametwaa. Jina la Bwana na litukuzwe.
     
  13. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bad News, R.I.P
     
  14. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 892
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah, Pole sana wafiwa, RIP Kandambilimbili

    Tunaweza pata picha yake? Only if that is allowed at this stage
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2010
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    RIP Kamanda..
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    SAD ... RIP Kamanda Baruti ...

    "...when my eyes shall close in death,
    ...when I soar to worlds unknown,
    ...see thee on Thy judgment throne,
    ... rock of ages, cleft for me,
    ... let me hide myself in Thee"
     
  17. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    pumzika kwa amani Kandambili
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni ajabu sana hili jambo.
    Ndio leo najua kuwa Baruti Mwesiga ndiye tuliyekuwa tunamwita Kandambilimbili!...
    Kwa ufupi namfahamu vizuri sana huyu mkuu!...Alikuwa mhasibu kwa taaluma, na alikuwa mcheshi sana, ukiachilia mabandiko yake ya kusisimua.

    Ama kweli dunia tunapita!..
    Mungu ailaze roho ya Marehemu pahalapema peponi.
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    R.I.P Kandambili
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    very sad.
     
Loading...