Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kandambili ni KIATU?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TAMKO, Oct 19, 2011.

  1. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mnipige mitamko mwenzenu jamani, Zamani kilikuwa kiatu fresh tu ila sasa mikandambili.. yaani ukiwa mchezoni inatelezateleza tu bila mpango wowote.. utam wote wa mchezo unatoweka.. ila ndo chako, na chako ni chako sasa na ukisema uende kutafuta kiatu nje ya uwanja, unaambiwa tanesko wameshatawanya miwaya yao ya umeme kila kona.. nani anataka shot zisizo na mpango umri wenyewe huu ushaenda.. hebu waungwana mnisaidie ntaifurahia vipi mechi na kandambili zangu.. ??
     
  2. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nawasilishia

    kkkkkk.JPG
     
  3. h

    hayaka JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    cheza peku ndo mechi itanoga, haswa katika kipindi cha mvua. Angalia tu usigongwe ugoko.
     
  4. TAMKO

    TAMKO JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 1,046
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Of course lazima iwe peku.. sasa kandambili zako mwenyewe utavaaje soksi?
     
Loading...