Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanda ya Ziwa, naja kwenu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Maxence Melo, Aug 16, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Wakuu mlio Mwanza, Kagera na Mara, nitakuwa maeneo haya karibuni. Ningependa kuonana na walio tayari ili tubadilishane mawazo na kusikia kutoka kwenu. Baada ya safari hii nitaelekea Mbeya na Ruvuma.

    Hii ni kuweza kuonana na wadau wa JF na kubadilishana nao mawazo, kuwasaidia wenye kuhitaji msaada (kiufundi) na zaidi kuweza kufahamiana na kushauriana namna ya kuipeleka JF kwenye hatua nyingine.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Maxence karibu saana... naamini nitakuepo moja ya maeneo ulotaja

    and God Willing mambo/shughuli kama zitaruhusu inshallah tutaonana....

    Nakuombea wepesi katika safari zako zoote...
     
  3. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mmoja wa watu nnaotamani kuonana nao na kubadilishana nao mawazo NI WEWE.

    Bado namtafuta na mkuu VoiceOfReason... You know why :)

     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Because he is Voice of Reason! Kajaa hekima.
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Nina ziara ya pande hizo (kwako) pia. Na lengo ni hilohilo, baada ya ziara hizi naamini tutakuwa katika ukurasa mwingine.

    Nitakufahamisha a month before.
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nitakusubiri!
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Dah! Hii post Maxence.... i am deeply humbled... na i feel the same way..

    at least una mambo unataka tubadilishane mawazo... mimi nina maswali

    chungu nzima...lol.. but yoote I believe yako ndani ya uwezo wako...

    Namkubali saana VoR... He is one of the JF members i mostly respect hasa inputs....
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Karibu sana, tena saaanaaaa! Utatukuta wadau tunakusubiria.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huku kwetu lini?!

    Ntakuwekea ulinzi usiogope....
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Ikungu lini mazee?
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Sorry Maxence Melo, inawezekana mimi nilikuwa passed by events, hivi uliwahi kuonana na wadau wa JF wa Dar, kufahamina na kushauriana kuipeleka kwenye hatua nyingine?, au ndio unaanzia mbali, umalizie karibu?.
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Kwa Dar hatujawahi kupanga kukutana. Tumekuwa tukikutana na wadau katika mazingira ya kawaida na kwenye events za kijamii, itabidi tuandae mkutano mmoja wa pamoja ambapo nasisitiza, ID za JF hazina umuhimu kusemwa labda mtu afanye hivyo kwa hiari yake.

    All we need ni maoni ya wadau na kuyaweka kwny utekelezaji.

    Nilipokutana na wadau huko Arusha tuliyoongelea asilimia kubwa (over 80%) yameshafanyiwa kazi na huenda ndiyo yametufikisha hapa
     
  14. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Melo tafadhali ufike na huku Ukerewe
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu kwa mwendo huo lazima tufanikiwe na hii ni kwa sababu tunaipenda nchi yetu na huu mtandao unatoa kiwango kikubwa cha mawasiliano baina yetu watanzagiza ni hayo tu kaka mkubwa max..
     
  16. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mkuu haina mbaya,ninakuomba saanaa tena saana wakati unaenda Ruvuma pitia Iringa basi tuongee bwana.
     
  17. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Karibu sana Mkuu Max,
    Umetusikia, Utatufikia.
    Alipozaliwa Kambarage Pananihusu. Tunatumikia Wanainji
    Nitafurahi kukusalimu.
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Safari njema boss! Mimi ni maombi tu juu yako kila utakapoingia Mungu akutangulie siku zamu ikiwa yetu mi nitakukaribisha.
     
  19. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Walimu wa shule za serikali wanadai kuwa serikali ikishindwa kuwalipa madai yao watagoma.Je walimu wanao uwezo wakuishinikiza serikali iwalipe madai yao???Kwangu mimi siamini kama wanaweza kufanya kitu hicho.
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Aug 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu wangu, nikianza safari nitaandika hapahapa JF ili watu wafahamu kuwa naelekea pande zao.

    Shukrani mkuu, tutakutana Mkendo :)
     
Loading...