Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kanali mstaafu machibya na shamba la mfano.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kubingwa, Jan 13, 2012.

  1. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu wa mkoa wa Kigoma,amesema kila kiongozi mkoani humo kuwa na shamba la mfano.








    My take:Tanzania nzima viongozi wote wakiwa na mashamba ya mfano,hii nchi itapiga hatua sana badala kila kiongozi kujilimbikizia hela benki na majumba na mapori badala ya mashamba na kulima.


    Source:TBC1
     
Loading...