Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamwe ktk maisha yangu sitajishirikisha na mwenge wa uhuru, mwenge wa olimpiki na tamasha la FIESTA.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Remote, Jul 5, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Kwasababu mwenge wa uhuru ndio kitu kikubwa kutupumbaza Watanzania na kuendeleza vikra za magamba, mwenge wa olimpiki= ukoloni mamboleo na tamasha la FIESTA ; kupinga unyonyaji wa clauz fm dhidi ya vjana wawafugao wa THT Pia jinsi wanavyoua mziki wetu kwa upendeleo wao kwa baadhi ya wasanii.
     
Loading...