Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamwe hatutaingilia utendaji wa mkaguzi mkuu wa serikali, iwe ovyo isiwe ovyo-JK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by luckman, Jan 17, 2012.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    ’KAMWE HATUTAINGILIA UTENDAJI WA MKAGUZI MKUU WA SERIKALI, KWANI IMEUNDWA KISHERIA, MAMBO YAENDE OVYO YASIENDE OVYO HATUTAWAINGILIA KWANI TUTAKUWA TUNAVUNJA KATIBA, LABDA KUWEPO NA KELEKELE ZA WANANCHI HAPA NDO TUNAWEZA KUINGILIA LAKINI LAZIMA TUAMINIANE’’ haya ni maneno ya rais wa jamhuri wa tanzania aliyoyatoa alipokuwa nafungua jengo la mkaguzi na si mdhibiti wa serikali tawi la morogoro, nimeshtuka sana kusikia statement kama hii, nimeuzunika tena, kwa nini tumepewa adhabu ya kupewa mtu kama huyu asiyejua majuku yake, mtu akiwania urais huwa hapewi job discription, inakuwaje haelewi maana ya usimamizi, haelewi roles zake au ndo siasa—mungu tusaidie
     
Loading...