Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamwambukiza mkewe gono, anaogopa kumwambia akatibiwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Sep 2, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Katika rabsha za hapa na pale jamaa kalikwaa gono kwa nyumba ndogo. Baada ya siku kadhaa maumivu makali, kaenda hospital kaambiwa ana gono. Kapewa ma-antibayotik, kapona but siku chache baadae ikarud kama awali. Kagundua kuwa nyumba ndogo nayo inalo, but haipat maumivu, kamwambia kweli, demu kakubali kutibiwa. Baadae jamaa kaumwa tena, na sasa kagundua gonjwa lipo kwa wife. Wife alishamhisi na kumuuliza juu ya mahusiano nje ya ndoa jamaa kagoma vibaya sana. Sasa kasheshe linakuwa amwambieje mkewe? Maana mke haonyeshi dalili lakini kila jamaa akila antibayotiki akapona, akilamba asali kwa mkewe gonjwa linarudi.

    Anajiuliza kuwa aanze vipi kuanza kumueleza mkewe wameambukizwa gono, ili mkewe atumie dawa?

    Ingekuwa wewe ungefanyaje?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mnshhw$&hh.... kumbe stori
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Amwambie tu kwani hakuna namna ya kutoka hapo...siku ya 40 ishatimia.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mficha maradhi mauti itamuumbua, Jamaa amwambie tu mkewe,
    Au amwambie waende kufanya check-up halafu wakutane noyo huko huko
    ila ajitahidi kumuandaa kisaikolojia kabla ya kwenda hospt
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Akubali tuu kuwa mambo yashaharibika na aende kupimwa na akishapimwa ukweli ujulikane
    Ila ajiandae kumwambi amkewe kuwa kweli limepatikana kwa kuruka ruka kwake nje
    Ila ni so bad kwa huyo mkewe kama hatembei nje
     
  6. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndio faida ya mechi za mchangani (ndondo), mshauri watibiwe kama infection ktk njia ya mkojo,
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Na ajue madhara ya kwenda pekupeku sio kila menchi unacheza bila sox kuna sehemu nyingine zina miiiba
     
  8. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    umenena
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Acheze 4 4 2 amwambie mkewe amenunua boxer zimemuambukiza
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    boxer zinaambukizaje mkuu...hebu tupe utaalamu.
     
  11. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,677
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mwambie akapime na ngoma kabisa. Afu hiyo nyumbandogo ameiacha au anaendelea. Kama hajaukwaa ajue Mungu anampenda na ametaka kumpa second chance.
     
  12. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    au ni wewe unasingizia jamaa?ni vizuri huyo mke aambiwe kwani inaweza ikamuharibia uzazi wa mwanamke.ni ugonjwa ambao ni vizuri utibiwe haraka iwezekanavyo.
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,668
    Likes Received: 1,553
    Trophy Points: 280
    hamna ukweli hapo!!!!!!!!
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asimwambie kwanza wacha augue ugue, siku huo mtalimbo utakapokatika au atakapoambiwa kuwa hatazaa tena ndo atajua umuhimu wake
     
  15. F12

    F12 Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Upendo wake kwa mkewe ulishatoweka toka pale alipoamua kusaliti ndoa na sasa kaamua kutompenda zaidi kwa kumkawiza kumpeleka kwenye matibabu, gonjwa hilo likidumu sana litaharibu kabisa furaha ya ndoa yake, mshauri avunje ukimya na azungumze na mkewe ili kuinusuru ndoa na asipendelee ulimbukeni na tamaa vilivyomfanya aonekane muasi.
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani sipati picha hili gonjwa sijui linafananaje, Mungu pitishia mbali...nenda tu mkatibiwe unavyomwacha linazidi kumla na wewe linaporudi linaathiri mishipa ya uume tibiweni haraka kama mwoga nenda kwa doc unaemjua maybe anaweza okoa jahazi kwa kumwambia ana UTI
     
  17. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Huyo jamaa yako ni katika watu wa lile kundi la wajinga.
     
  18. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Naona hujaelewa topic unaelekea kama unataka mke ndiye aadhibiwe! Kwa kosa gani? Ebu soma vizuri hii mada.
     
  19. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    boxer mtumb ukinunu fua na maji ya moto sm times ka mtu alikuwa na gono ulaya na we unapata
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    Sep 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Yaani Shantel kama ulikuwepo vile, maana ingawa nillitoa stori half. but ndivyo jamaa alivyomaliza mchezo. Alienda pharmacy, kanunu ma anti-bayotic ya kutosha (kama alivyoshauriwa na Dr wake), then karud home kamwambia wife kuwa amepima (alishamwambia kuwa ana maumivu chini ya kitovu), na kakutwa ana UTI, so kashauriwa dawa watumie wote. Mke kakubali, kanywa dawa gonjwa likaisha, na jamaa anasema kuanzia hapo aliipiga nyumba ndogo chini...
     
Loading...