Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamsemo kapya kameibuka kwenye Sensa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mkare_wenu, Aug 26, 2012.

  1. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,684
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Eti "UNA MASWALI MENGI KAMA KARANI WA SENSA",hii imetokea kitaani kwetu.Tupe yaliyojiri kitaan kwenu
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Jamani mbona sisi mpaka muda huu hatujahesabiwa nasi getini kwetu hakuna bandiko la kuwakataza?
    Tujuzeni.
     
  3. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    japo sina mpango wakuhesabiwa hadi sasa cjawaona mtaani kwangu
     
  4. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    hata huku hakuna cha sensa wala nini au sijui geti kuna mpangaji kaweka tangazo la "sisi waislam hatutaki kuhesabiwa" ngoja nicheki
     
  5. data

    data JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,675
    Likes Received: 1,559
    Trophy Points: 280
    Sijawaona bado..
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    nyie hamjahesabiwa? Jichunguzeni, msijekuta sio watanzania nyie.....
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Bado hawajapita sijui watakuja night!!!
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wamekataaaaa!!!!!
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    je una maswali mengine kwa Ngoswe?
     
  10. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nimehasabiwa asubuhi na mapema kabla hata sijaenda church...
    wana maswahi hao...

    ooh una punda?...ngamia?...plau?...maksai?...una watoto wa nje?...wangap?...wamekufa wangapi kwa kaya hii mwaka huu...?oh kuna mataahira ktk ukoo wenu...je watu wenye matatizo ya uti wa mgongo....

    aaaaarrrrggghhh!..yana lundo la maswali hayana hata LINK...
     
  11. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi nimehasabiwa asubuhi na mapema kabla hata sijaenda church...
    wana maswahi hao...

    ooh una punda?...ngamia?...plau?...maksai?...una watoto wa nje?...wangap?...wamekufa wangapi kwa kaya hii mwaka huu...?oh kuna mataahira ktk ukoo wenu...je watu wenye matatizo ya uti wa mgongo....

    aaaaarrrrggghhh!..yana lundo la maswali hayana hata CONNECTION...yametawanyika tu.
     
  12. kelvito

    kelvito JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamepita kwetu cha ajabu sijawaona na sare maalum kama ilivyotangazwa! Hapo ndo serikali dhaifu inapoonekana!
     
  13. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wasio Watanzania wanahesabiwa.Ila yawezekana nyumba zao zina mabango yameandikwa:...Sisi ni....hatuhesabiwi!
     
  14. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata wasio Watanzania wanahesabiwa.Ila yawezekana nyumba zao zina mabango yameandikwa:...Sisi ni....hatuhesabiwi!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Wangeingiza category ya Noah; una Noah wangapi? majike na madume wako wangapi! Hii ingesaidia sana kujya idadi ya watumiaji pia ili tusiendelee kudanganyana kila ifikapo mwezi wa naniiihiiiii
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama hamjahesabiwa mjue makarani wapo ofisini wanapika data baada ya kuona zoezi halina ushirikiano
     
  17. Sinewy

    Sinewy JF-Expert Member

    #17
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 333
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi waliniuliza 'unandugu nje ya nchi' nkasema ndio. Anakaa ZANZIBAR!!!
     
  18. L

    Leonardmwanja JF-Expert Member

    #18
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du kali hiyo nimehesabiwa tyr
     
  19. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zoezi la sensa ni wiki zima 26/8/2012 hadi 2/9/2012.Hivyo kama leo makarani hawa jaja kwenye kaya yako watakuja siku yoyote kati ya hizo.Maswali ni mengi kwa sababu serikali yataka kufahamu watu wake na umiliki wa vifaa na mifugo.Pia yataka fahamu ni vifo gani husababiswa na uzazi.N k.
     
  20. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Huku Mabwepande wala hawajapita au kwakuwa sisi ni WAVAMIZI!
     
Loading...