Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kamrani ni nani? kutoka bungeni.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Apr 23, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Huyu Kamrani ni nani ? anaishije hapa nchini ..kuna mbunge anasema kuwa maofisa wa serikali wanaogopa hata kufika nyumbani kwake..
    huyu nani mwenye details za huyu mtu .imesemakana amewabeba tiga wawili, pofu 2, viboko 2 kudu 4 kuwapeleka Pakistan bila document yoyote..huyu ni nani?
     
  2. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Ni mkwe wa jey keyy...kwani wewe unamtakia nini kamrani??
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh Jamaa anachapa kazi,
    kila upande kaoa,
    ana kimada,
    hawara....
    upande mwingine ana ceremonial "wife"
    halali njaa.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    wabunge wammemlalamikia sana kuwa jamaa anavunja sheria ila haguswi...basi nimeshapata jibu
     
  5. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni mpakistan wa hatari kabisa, anachukua wanyama , anaishi arusha ni hatari sana advocate wake ni ndugu mwale na ndugu mawalla,
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari aise
     
  7. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmh hana cha hatari huyo jamaa kwn umesahau yaliyomkuta sadam na gado boy?
    bado mda wao unakaribia tutawashughulikia kisawasawa just 2015 kwisha khabari yao
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanao'hoji wanajisumbua,WATAPATA MAJIBU YA HATARI,WANAWEZA KUHARA
     
  9. S

    SENIOR PASTOR Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Joh:3:16: For God so loved the world, that he gave his only begotten Son, that whosoever believeth in him should not perish, but have everlasting life.

    Joh:15:7: If ye abide in me, and my words abide in you, ye shall ask what ye will, and it shall be done unto you.
     
  10. K

    Kampemba Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sihatari kiivyo niwakawaida nimuhongaji mzuri sana kwa watumishi wa Umma hasa Uhamiaji Arusha na baadhi ya maafisa Uhamiaji Makao Makuu Dsm, Hajawawi kupata kibali halali cha kuishi na kufanya shughulizake hizo za kusafirisha Ndege na Wanyama walio hai, Pia anabiashara ya kuuza magari karibu na Stand ndogo ya vifodi.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    huyu Kamrani ndiye anayewacost baadhi ya mawaziri wetu sasa hivi??
     
  12. P

    Papadoc Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huhhhh! This person is really devil amidst our many devils we hv! Hiv CHADEMA tunajipangaje kuja kukabiliana na majangili kama hawa tukikamata DOLA?
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwa hoja za hapo juu...naona huyu ndo rais wa tz, haiwezekani kutoka pakstani aje tz awe huru
    kiasi cha wabunge kumwogopa. aibu gani katika nchi hii jamani... we are real animals in a big zoo
    called tanzania.
     
Loading...