Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni za simu zinatuibia makusudi au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzania Mpya, Apr 17, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Siwaelewi hawa jamaa wa simu, wanatula hela kwa wizi. Kuna wakati tigo wanatoa ofa ya muda wa maongezi lakini ukipiga simu wanakukata tu kama kawaidia. Airtel nao wana utaratibu wa JIRUSHE, yaani ukijiunga na utaratibu huo wanakukata Sh.400/- ili utume SMS bure siku nzima. Lakini mara nyingine wanakata kila SMS bila kujali kwamba walishachukua 400 mapema. Naona kama vile hawa jamaa wanaiba makusudi sijui? Nani ana experience na mambo haya?
     
  2. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tgo mijizi sna
     
  3. salito

    salito JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi tigo ndio wananichosha zaidi,maana ukiweka tu moderm wanakuunganisha na kifurushi cha light day,sasa sijui inakuwaje.
     
  4. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    wote wezi hata airtel wanatuibia bandle
     
Loading...