Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kampuni za simu TZ

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by munishi, Jul 12, 2011.

  1. m

    munishi Member

    #1
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jaman wana jamii haya makampuni ya simu hapa Tz wanaajiri vipi? maana kila wanaongeza ofisi ila sioni wanatangaza ajira
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe peleka CV yako iache/isahau hapo. Utaingizwa kwenye Data Base, nafasi ikitokea kama una bahati zako utaitwa.
    Mambo ya kutangazatangaza nayo ni Gharama.
     
  3. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona huwa wanatangaza mkuu ni kwamba ni lazima uwe karibu na information utapata au la wanatumia job agent.
     
  4. nelugendo

    nelugendo Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka ipi?kama ni cutomer care huwa wana peleka tenda kwa recruitment agents
     
Loading...