Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kampuni za ndege vipi?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by msabato masalia, Feb 22, 2010.

  1. m

    msabato masalia Senior Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waungwana baada ya kupiga boxi la maana,nataka kutia timu maskani,tabu kupata ticket ya ndege hata bei imekuwa tatizo.Air tanzania,wanasema website under construction,precision air,hakuna sehemu wanapoonyesha bei,unafanya booking hakuna sehemu ya kujua utalipa kiasi gani. full kuandika mission and vision. Mwenye kujua bei,go and return Dar-Bukoba naomba anijulishe kabla hii pesa watu hawanipiga mzinga.
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sabababu ya ccm............................................
     
Loading...